Camera phát trực tiếp PTZ Camera IP zoom quang 12X có USB HDMI SDI RJ45
Model:TEVO-VHD612A
* Thu phóng quang 12x, hỗ trợ theo dõi-tự động AI
* Chất lượng hình ảnh HD1080P rõ nét
* Cảm biến 1/2.8''SONY CMOS, điểm ảnh hiệu dụng 2.07MP
* SDI, HDMI USB, Đầu ra video RJ45 (hỗ trợ truyền phát POE & IP)
* Chuyển động PTZ chính xác, mượt mà và im lặng (Pan: 350 độ, Nghiêng: 180 độ)
* 2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
* Đặt trước: 10 qua cài đặt từ xa IR (256 qua RS232)
* Hỗ trợ giao thức Visca, Pelco-P và Pelco-D, Điều khiển từ xa RS232/RS485/IP/IR
* Giao thức mạng: NDI |HX2 (chỉ hỗ trợ phiên bản NDI), SRT,TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, Onvif, DHCP, Multicast, v.v.
* Hỗ trợ vị trí Máy tính để bàn, giá treo trần, giá treo tường và giá ba chân (Có thể lắp ngược)
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Tenveo đã nâng cấp SDI/LAN/HDMI/USB3.0 AI-Camera PTZ 12X 1080P 60FPS

Tenveo AI Auto Tracking 3G-SDI/HDMI/LAN/USB3.0 PoE Zoom quang học 12X + 8X Zoom kỹ thuật số FHD 1080P 60FPS Camera PTZlà một lựa chọn hoàn hảo để ghi lại và phát trực tuyến các Dịch vụ của Giáo hội, Sự kiện thờ cúng, Hoạt động của chính phủ, Cuộc họp, Buổi hòa nhạc trực tiếp, Ra mắt sản phẩm, Phát trực tiếp tại Studio và Phát sóng trực tiếp.

【𝐓𝐞𝐧𝐯𝐞𝐨 𝐏𝐫𝐨𝐟𝐞𝐬𝐬𝐢𝐨𝐧𝐚𝐥 Camera phát trực tiếp PTZ】Camera phát trực tiếp PTZ được trang bị ống kính góc rộng Zoom kỹ thuật số + 8X quang học 12X có khả năng đạt tới đầu ra video FHD 1080P 60FPS. Được trang bị Cảm biến CMOS 1/2,8 inch, kết hợp với công nghệ và thuật toán Giảm nhiễu kỹ thuật số 2D&3D.

phạm vi ảnh về thuật toán AI tiên tiến. Thông qua nhận dạng khuôn mặt, nó có thể xác định chính xác vị trí của mọi người, thực hiện theo dõi tự động và chọn khung tự động. Điều này khiến nó trở nên lý tưởng để ghi lại các sự kiện trực tiếp, chẳng hạn như các sự kiện thờ cúng tại nhà thờ, sự kiện thể thao, buổi hòa nhạc trực tiếp, sản xuất video hoặc các hội nghị lớn.

【𝐒𝐦𝐨𝐨𝐭𝐡 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐢𝐥𝐞𝐧𝐭 𝐏𝐚𝐧/𝐓𝐢𝐥𝐭 𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭] Camera Tenveo PTZ có thể được điều khiển từ xa để xoay 350 độ (±175 độ ) theo chiều ngang và 180 độ (±90 độ ) theo chiều dọc một cách chính xác, mượt mà và im lặng. Nó cũng hỗ trợ 10 cài đặt trước thông qua Điều khiển từ xa IR và có sẵn để thiết lập tới 255 cài đặt trước thông qua giao diện RS232 và RS485 để điều khiển chuyên nghiệp. Cách thuận tiện này có thể nhanh chóng điều khiển camera PTZ xoay, nghiêng, thu phóng và di chuyển đến vị trí đặt trước để có trình tự{10}cận cảnh.

Được trang bị giao diện 3G-SDI, HDMI, USB3.0 và RJ45, camera phát trực tiếp PTZ này mang đến sự linh hoạt và đa năng khi sử dụng để kết nối với các thiết bị và nền tảng khác nhau. Hỗ trợ PoE(802.3af). Trong khi đó, giao diện LINE IN và LINE OUT có thể được kết nối với các thiết bị âm thanh, hỗ trợ truyền phát âm thanh và video đồng thời (không bao gồm thiết bị âm thanh). Điều này giúp nó tương thích với nhiều loại thiết bị và nền tảng, cho phép bạn đáp ứng mọi nhu cầu phát trực tiếp của mình.


【𝐔𝐧𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐚𝐥 𝐂𝐨𝐦𝐩𝐚𝐭𝐢𝐛𝐢𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐨𝐟𝐭𝐰𝐚𝐫𝐞 𝐒𝐮𝐩𝐩𝐨𝐫𝐭]Camera phát trực tiếp IP có thể tương thích với phần mềm phát video/phát trực tuyến phổ biến hiện nay, bao gồm Zoom, Skype, YouTube, WebEx, BlueJeans, Facebook, Teams, Facetime, Google Hangout, OBS, Google Meet và phần mềm sản xuất video hỗ trợ NDI HX. Nó hỗ trợ Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10, Linux, Android trở lên. Camera phát trực tuyến cũng được sử dụng rộng rãi tại các khóa học trực tuyến, chương trình phát sóng trực tiếp tại nhà thờ, Tele{6}}Y học, phát trực tuyến tại Studio, Hội nghị công nghệ cao-, các sự kiện lớn, v.v.


【𝐕𝐚𝐫𝐢𝐨𝐮𝐬 𝐈𝐧𝐬𝐭𝐚𝐥𝐥𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧 𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬 & 𝐄𝐱𝐜𝐞𝐥𝐥𝐞𝐧𝐭 𝐂𝐮𝐬𝐭𝐨𝐦𝐞𝐫 𝐒𝐞𝐫𝐯𝐢𝐜𝐞】Camera phát trực tiếp PTZ hỗ trợ gắn trên máy tính để bàn, chân máy, tường hoặc trần (tường) bao gồm gắn và vít gắn). Và Tenveo cung cấp dịch vụ hậu mãi-tuyệt vời và dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật trọn đời (dịch vụ nâng cấp chương trình cơ sở, v.v.). Liên hệ với chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, chúng tôi sẽ sẵn lòng trả lời bạn trong vòng 24 giờ và chắc chắn cung cấp cho bạn giải pháp thỏa đáng.
| Mẫu số | TEVO-VHD612A NDI |
| cảm biến | 1/2.8'' |
| Pixel hiệu quả | 2.07MP |
| Tín hiệu video | 1080P60, 1080P59.94, 1080P50, 1080P30, 1080P29.97, 1080P25, 1080I60, 1080I59.94, 1080I50, 720P60, 720P59.94, 720P50 |
| Phóng | zoom quang học 12x |
| Ống kính | f=4.2mm ~ 50,4 mm |
| Khẩu độ | F1.8 ~ F2.8 |
| Góc ngang | 70,2 độ ~ 6,52 độ |
| Góc dọc | 42,6 độ ~ 3,76 độ |
| Góc chéo | 77,5 độ ~ 7,53 độ |
| Thu phóng kỹ thuật số | 8X |
| Đầu ra video | USB 3.0, HDMI, RJ45, SDI |
| Tiêu chuẩn tín hiệu | NTSC/PAL |
| Giao diện điều khiển | RS232, RS485, USB, NET |
| màn trập | 1/30s ~ 1/10000s |
| Cân bằng trắng | Tự động, Trong nhà, Ngoài trời, Một lần đẩy, Thủ công, VAR |
| Bù đèn nền | Ủng hộ |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu kỹ thuật số 2D & 3D |
| Tốc độ truyền | 2400/4800/9600/19200/38400 |
| Giao thức điều khiển | VISCA, Pelco-D,Pelco-P |
| Giao thức USB | UVC 1.1 |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0,5 Lux @ (F1.8, BẬT AGC) |
| SNR | Lớn hơn hoặc bằng 50dB |
| Xoay ngang | 350 độ (±175 độ) 0,1 độ /s-100 độ /s |
| Xoay dọc | 180 độ (±90 độ )0,1 độ /s-80 độ s |
| Lật H & V | Ủng hộ |
| Đóng băng hình ảnh | Ủng hộ |
| PoE | Ủng hộ |
| Số lượng đặt trước | 255 |
| Độ chính xác đặt trước | 0,1 độ |
| Tính năng IPC | |
| Định dạng mã hóa video | H.264/H.265/MJPG |
| Luồng video | Luồng chính, luồng phụ |
| Độ phân giải luồng chính | 1920x1080, 1280x720, 1024x576, 940x540, v.v. |
| Độ phân giải luồng phụ | 1280x720, 1024x576, 720x480, 720x408, v.v. |
| Tốc độ bit video | 32Kbps ~ 102400Kbps |
| Loại tốc độ bit | Tỷ giá thay đổi, tỷ giá cố định |
| Tốc độ khung hình | 50Hz: 1 khung hình/giây ~ 50 khung hình/giây, 60Hz: 1 khung hình/giây ~ 60 khung hình/giây |
| Nén âm thanh | AAC |
| Tốc độ bit âm thanh | 96Kb/giây, 128Kb/giây, 256Kb/giây |
| Giao thức mạng | NDI |HX2,SRT,TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, Onvif, DHCP, Multicast, v.v. |
| Giao diện đầu vào/đầu ra | |
| Đầu ra HD | 1xHDMI 1x3G-SDI: Loại BNC, 800mVp-p, 75Ω, Theo tiêu chuẩn SMPTE 424M |
| mạng LAN | Giao diện Ethernet 1xRJ45:10M/100M, PoE(802.3af) |
| Giao diện âm thanh | 1-ch: Giao diện âm thanh 3,5 mm, đầu vào 1-ch: Giao diện âm thanh 3,5 mm, đầu ra |
| USB | 1xUSB3.0: Giắc cắm cái loại B |
| Giao diện truyền thông | 1xRS232 Đầu vào: DIN tối thiểu 8pin, Khoảng cách tối đa: 30m, Giao thức: VISCA/Pelco-D/Pelco-P 1xRS232 Out: 8pin Min DIN, Khoảng cách tối đa: 30m, Giao thức: Chỉ sử dụng mạng VISCA 1xRS485: Cổng Phoenix 2pin, Khoảng cách tối đa: 1200m, Giao thức: VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| Giắc cắm điện | Loại JEITA (DC IN 12V) |
| Thông số kỹ thuật chung | |
| Nguồn điện | DC 12V/2A |
| Tiêu thụ điện năng | 12W |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% RH |
| Bảo quản nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Bảo quản độ ẩm | 20%-90% RH |
| Kích thước sản phẩm | 247,1*152*169,6mm/285*217*197mm (trước / sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 1,37kg/2,45kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: ptz camera phát trực tiếp camera ip zoom quang 12x có usb hdmi sdi rj45, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc










