Chuỗi micro thu phóng hội nghị lớn Đa hướng Daisy Chain
Mô hình:TEVO-M5BEX
* Kết nối hai loa ngoài bằng cáp âm thanh 3,5mm
* hai loa ngoài cũng có thể được sử dụng riêng
* 8 Mảng Mic chuyên nghiệp để thu âm thanh đa hướng 360 độ, bán kính âm thanh tối đa có thể lên tới 12m × 15m (39,37ft × 49,2ft)
* Chuyển văn phòng: Tích hợp pin sạc 8000amh với thời gian nghe nhạc lên đến 17 giờ
* Công nghệ DSP tiên tiến, loại bỏ tiếng vang song công hoàn toàn
* Bluetooth, Dongle không dây, kết nối USB, dễ sử dụng: kết nối trong vài giây với máy tính xách tay, điện thoại thông minh và máy tính bảng.
* Đèn LED chỉ báo
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Loa hội nghị chuỗi Daisy đa hướng Tenveo M5BEX cho thu phóng hội nghị lớn




| Mẫu số | TEVO-M5B-EX |
| Bluetooth | BT5.0 |
| Ắc quy | 8000mAH(Pin lithium tích hợp); Thời gian nghe nhạc (lên tới 17 giờ); Tuổi thọ pin (cuộc gọi) lên tới 27 giờ; Thời gian sạc nhanh nhất: 3 giờ; Thời gian sạc thường xuyên lên: 6 giờ (Hỗ trợ sạc PD2.0/3.0, với công suất tối đa lên tới 18W) |
| Kiểu kết nối | USB/Bluetooth/Wireless/Jack 3.5mm (Phiên bản Daisy-chain có Jack 2x3.5mm) |
| Kích thước phòng họp cho loa đơn | 15-30㎡ |
| Kích thước phòng họp cho loa ngoài Daisy Chain | 30-60㎡ |
| Cuộc họp với loa ngoài duy nhất | Tối đa 15 người tham dự |
| Cuộc họp với loa ngoài Daisy Chain | Tối đa 20-30 người tham dự |
| Phạm vi đón cho loa ngoài đơn | 6 mét (19,68 feet) |
| Phạm vi đón cho loa ngoài Daisy Chain | 12 mét (39,37 feet) |
| Micrô | Mảng micrô silicon tương tự 4x |
| Loại micrô | Đa hướng (phạm vi đón 360 độ) |
| Độ nhạy của micrô | {0}dB |
| Âm lượng loa | 120dB |
| SNR | 62dB |
| Giảm tiếng ồn | Đúng |
| Âm thanh song công hoàn toàn | Đúng |
| AEC | Đúng |
| Dải tần số | 100Hz đến 20kHz |
| Loa | 5W% 2f120dB |
| Giao diện | 1 x Type-C, 1 x 3,5 mm Daisy Chain Port, 1 x 3,5 mm cổng âm thanh |
| Yêu cầu hệ thống | Windows 7/8/10 trở lên,MacOS 10.7 trở lên,Chrome OS V29.01547 trở lên |
| Hỗ trợ ứng dụng | Phần mềm: Skype, FaceTime, Zoom, Microsoft Teams, Hangouts, OBS, Xsplit, v.v. |
| Nhiệt độ làm việc | -10 độ -+50 độ |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 độ -+45 độ |
| Độ ẩm lưu trữ | 20%-90% RH (không ngưng tụ) |
| Độ ẩm làm việc | 20% -80% rh (không liên quan) |
| Nguồn điện | 5V /3A hoặc 9V /2A |
| Kích thước 1 đơn vị | Ø180mm×37,4mm |
| Kích thước 2 đơn vị | 220 × 208 × 133mm (sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng 2 đơn vị | 2*0.62kg/1.6kg(Trọng lượng tịnh/Tổng trọng lượng) |
| Danh sách đóng gói | 2 * Loa ngoài Bluetooth, 1 * Cáp USB, 1 * Cáp xích 3,5 mm, 1 * Dongle không dây, 1 * Bộ chuyển đổiOTG, 1 * Hướng dẫn sử dụng |
Chú phổ biến: Micro hội nghị lớn zoom loa chuỗi đa hướng, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc












