Webcam USB cho Skype
Đầu ra video USB3.0
Cảm biến CMOS 4K UHD 1/2.8''
8 mega pixel (16:9 )
4K(3840 x 2160), 2K(2560*1440), 1080P(1920*1080)
EPTZ với Zoom kỹ thuật số 5x
Micrô và loa tích hợp-(VA300B)
Thêm 1 Mic mở rộng qua USB-Cổng A(VA300B)
Phạm vi thu giọng nói 5M, FOV 120 độ
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm




Zoom kỹ thuật số 5X và tự động lấy khung hình
Cảm biến CMOS 1/2.8" 4K UHD Góc nhìn ngang cực rộng 120 độ Thu phóng kỹ thuật số 4X 8,29 mega pixel

Dễ dàng điều khiển và sử dụng
Webcam 4K,-tất cả trong{2}}được trang bị một bộ điều khiển từ xa và hỗ trợ 2 vị trí đặt trước trong quá trình học tập hoặc cuộc họp{4}}trực tuyến. Nó rất hiệu quả cho việc sử dụng phòng họp cá nhân hoặc nhỏ.

Khả năng tương thích phổ quát
Tương thích với Zoom, Skype for business, Microsoft Lync(Teams), Voovmeeting, CISCO WebEx và phần mềm hội nghị khác.

Dễ sử dụng
Phù hợp với hệ thống làm việc: Hoạt động bình thường trong Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10 trở lên. Chỉ cần cắm camera qua cáp USB vào thiết bị bạn muốn kết nối.
| Người mẫu | TEVO-VA300B |
| cảm biến | Sony IMX415 |
| Pixel hiệu quả | 8,29 mega pixel |
| Pixel đầu ra video | 3840 x 2160@30 khung hình/giây, 2560 x 1440@ 30 khung hình/giây, 1920 x 1080@30 khung hình/giây, v.v. |
| Thu phóng kỹ thuật số | 5x |
| Trường nhìn | 118,8 độ (D), 109,9 độ (H), 74,6 độ (V) |
| DNR | DNR 2D & 3D |
| Mã hóa | YUV,MJPG |
| ePTZ | Ủng hộ |
| chức năng AI | Ủng hộ |
| Micrô tích hợp- | NTSC/PAL |
| Vị trí đặt trước | 2 |
| Phạm vi thu giọng nói | 5 mét |
| Loa tích hợp- | 1 |
| Nguồn điện | Loại-bộ đổi nguồn C/12V |
| Điện áp đầu vào | 12V hoặc 5V |
| Điều khiển từ xa | Đúng |
| Hỗ trợ ứng dụng | Phần mềm: Skype, FaceTime, Zoom, Microsoft Teams, Hangouts, OBS và Xsplit, v.v. |
| Yêu cầu hệ thống | Windows 7/8/10 trở lên,MacOS 10.7 trở lên,Chrome OS V29.01547 trở lên |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ -- 50 độ |
| Nhiệt độ bảo quản | 0 độ -- 60 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20~85% RH |
| Kích thước sản phẩm | 210*58*50mm/263*136*80mm((trước / sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 0,25kg/0,6kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: webcam usb cho Skype, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc










