AI Auto Tracking Live Streaming Camera PTZ 1080P@60FPS Zoom quang học 30X
Model:TEVO-VHD630A
* 1/2.8''SONY CMOS, 2.07 mega pixel, chất lượng video HD1080P@60fps rõ nét
* Góc xem rộng 70 độ + 30x thu phóng quang-phù hợp với phòng có kích thước vừa và lớn
* Hỗ trợ POE
* Chuyển động PTZ chính xác, mượt mà và im lặng (Pan: 350 độ, Nghiêng: 180 độ)
* 2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
* Đầu ra video USB/HDM1/SDI/RJ45
* Hỗ trợ các thiết bị đầu cuối điều khiển như bàn phím cần điều khiển (RS232, RS485) và điều khiển từ xa IR
* Hỗ trợ giá treo trần, giá treo tường và giá ba chân (Có thể lắp ngược)
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm

Tenveo đã nâng cấp SDI/LAN/HDMI/USB3.0 AI-Theo dõi camera PTZ 30X 1080P 60FPSlý tưởng để ghi lại và phát trực tuyến các Dịch vụ của Nhà thờ, Sự kiện thờ cúng, Hoạt động của chính phủ, Hội nghị, Buổi hòa nhạc trực tiếp, Ra mắt sản phẩm, Phát trực tiếp tại Studio và Phát sóng trực tiếp.

Các tính năng chính:
* 1/2.8''SONY CMOS, 2.07 mega pixel, chất lượng video HD1080P@60fps rõ nét,
* Tự động thông minh-Theo dõi và lập khung tự động
* Công nghệ giảm nhiễu 2D/3D tiên tiến giúp giảm nhiễu hơn nữa đồng thời đảm bảo độ rõ nét hình ảnh cao
* Đồng thời 3G-SDI, HDMI, USB,IP Truyền phát video ra, dễ dàng để sản xuất video chuyên nghiệp
* Nhiều giao thức điều khiển và giao thức mạng
* Hỗ trợ giá treo trần, giá treo tường và giá ba chân (Có thể lắp ngược)

Cài đặt sẵn dễ dàng
Di chuyển đến các vị trí đặt trước (10 đặt trước qua điều khiển từ xa IR, 255 qua PELCO, 64 qua VISCA) để có chuỗi-cận cảnh. Cung cấp giao diện RS485 và RS232 để điều khiển bàn phím.

Khả năng tương thích phổ quát
Hoạt động với hầu hết các phần mềm hội nghị truyền hình và phát trực tiếp như Zoom, Skype, OBS, Facebook Live, WebEx, polycom, Microsoft Lync, Cisco và BlueJeans, v.v.

Phương pháp kiểm soát khác nhau
Đầu ra video đồng thời USB, HDMI, 3G-SDI và IP/NDI. Điều khiển từ xa RS232/RS485/IR với nhiều điều khiển và Giao thức mạng.

Nhiều cài đặt
Hỗ trợ máy tính để bàn, giá treo trần, giá treo tường và giá ba chân (Có thể gắn ngược).

| Mẫu số | TEVO-VHD630A |
| cảm biến | 1/2.8'' |
| Pixel hiệu quả | 2.07MP |
| Tín hiệu video | 1080P60, 1080P59.94, 1080P50, 1080P30, 1080P29.97, 1080P25, 1080I60, 1080I59.94, 1080I50, 720P60, 720P59.94, 720P50 |
| Phóng | zoom quang học 30x |
| Ống kính | f=4.6mm ~ 138 mm |
| Khẩu độ | F1.8 ~ F3.6 |
| Góc ngang | 62,3 độ ~ 2,31 độ |
| Góc dọc | 36,1 độ ~ 1,29 độ |
| Góc chéo | 69,5 độ ~ 2,63 độ |
| Thu phóng kỹ thuật số | 8X |
| Đầu ra video | USB 3.0, HDMI, RJ45, SDI |
| Tiêu chuẩn tín hiệu | NTSC/PAL |
| Giao diện điều khiển | RS232, RS485, USB, NET |
| màn trập | 1/30s ~ 1/10000s |
| Cân bằng trắng | Tự động, Trong nhà, Ngoài trời, Một lần đẩy, Thủ công, VAR |
| Bù đèn nền | Ủng hộ |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu kỹ thuật số 2D & 3D |
| Tốc độ truyền | 2400/4800/9600/19200/38400 |
| Giao thức điều khiển | VISCA, Pelco-D,Pelco-P |
| Giao thức USB | UVC 1.1 |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0,5 Lux @ (F1.8, BẬT AGC) |
| SNR | Lớn hơn hoặc bằng 50dB |
| Xoay ngang | 350 độ (±175 độ) 0,1 độ /s-100 độ /s |
| Xoay dọc | 180 độ (±90 độ )0,1 độ /s-80 độ s |
| Lật H & V | Ủng hộ |
| Đóng băng hình ảnh | Ủng hộ |
| PoE | Ủng hộ |
| Số lượng đặt trước | 255 |
| Độ chính xác đặt trước | 0,1 độ |
| Tính năng IPC | |
| Định dạng mã hóa video | H.264/H.265/MJPG |
| Luồng video | Luồng chính, luồng phụ |
| Độ phân giải luồng chính | 1920x1080, 1280x720, 1024x576, 940x540, v.v. |
| Độ phân giải luồng phụ | 1280x720, 1024x576, 720x480, 720x408, v.v. |
| Tốc độ bit video | 32Kbps ~ 102400Kbps |
| Loại tốc độ bit | Tỷ giá thay đổi, tỷ giá cố định |
| Tốc độ khung hình | 50Hz: 1 khung hình/giây ~ 50 khung hình/giây, 60Hz: 1 khung hình/giây ~ 60 khung hình/giây |
| Nén âm thanh | AAC |
| Tốc độ bit âm thanh | 96Kb/giây, 128Kb/giây, 256Kb/giây |
| Giao thức mạng | SRT,TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, Onvif, DHCP, Multicast, v.v. |
| Giao diện đầu vào/đầu ra | |
| Đầu ra HD | 1xHDMI 1x3G-SDI: Loại BNC, 800mVp-p, 75Ω, Theo tiêu chuẩn SMPTE 424M |
| mạng LAN | Giao diện Ethernet 1xRJ45:10M/100M, PoE(802.3af) |
| Giao diện âm thanh | 1-ch: Giao diện âm thanh 3,5mm, đầu vào 1-ch: Giao diện âm thanh 3,5 mm, đầu ra |
| USB | 1xUSB3.0: Giắc cắm cái loại B |
| Giao diện truyền thông | 1xRS232 Đầu vào: DIN tối thiểu 8pin, Khoảng cách tối đa: 30m, Giao thức: VISCA/Pelco-D/Pelco-P 1xRS232 Out: 8pin Min DIN, Khoảng cách tối đa: 30m, Giao thức: Chỉ sử dụng mạng VISCA 1xRS485: Cổng Phoenix 2pin, Khoảng cách tối đa: 1200m, Giao thức: VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| Giắc cắm điện | Loại JEITA (DC IN 12V) |
| Đặc điểm chung | |
| Nguồn điện | DC 12V/2A |
| Tiêu thụ điện năng | 12W |
| Kích thước sản phẩm | 247,1*152*169,6mm/285*217*197mm (trước / sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 1,37kg/2,45kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: ai tự động theo dõi camera ptz phát trực tiếp 1080p@60fps zoom quang 30x, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc




