Camera NDI máy ảnh NDI trực tiếp 4K với HDMI USB IP đầu ra
Mô hình số:TEVO-VL12U NDI
* 12x zoom quang
* Sony IMX 415 1/2.8 "Cảm biến CMOS, 8,29 mega pixel
* Chất lượng hình ảnh UHD4K, góc nhìn rộng
* Đầu ra video HDMI USB, RJ45 (hỗ trợ phát trực tuyến POE & IP)
* Phong trào PTZ chính xác, mượt mà và im lặng (PAN: 350 độ, độ nghiêng: 180 độ)
* 2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
* Đặt trước: 10 Via cài đặt từ xa IR (256 qua rs232)
* Hỗ trợ giao thức Visca, Pelco-P và Pelco-D, điều khiển từ xa rs232/rs485/ip/ir
* Giao thức mạng: NDI|HX2, SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, v.v.
* Hỗ trợ vị trí máy tính để bàn, giá treo trần, gắn tường và giá đỡ ba chân (có thể gắn ngược)
* Hỗ trợ POE/NDI: Có thể cung cấp năng lượng, kiểm soát, thiết lập và xem trước video qua một cáp Ethernet.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm

Máy ảnh VL12U 4K được trang bị POE, USB3. Nó cung cấp video sắc nét, màu sắc nổi bật và độ chính xác quang học đặc biệt. Công nghệ AL tích hợp của nó tối ưu hóa cân bằng ánh sáng để nhấn mạnh khuôn mặt và hiển thị tông màu da trông tự nhiên ngay cả trong điều kiện mờ hoặc đèn nền. Ngoài ra, zoom quang học 12 lần với góc ngang rộng 70,82 độ cho phép dễ dàng đáp ứng nhu cầu của các phòng họp trung bình đến lớn.





| Mẫu số | VL12U NDI |
| Cảm biến hình ảnh | Sony imx 415 1/2.8 "CMOS |
| Pixel hiệu quả | 8,29mp, 16: 9 |
| Định dạng video | HDMI (4kp@30/25fps, 1080p@60/2012/25fps, 720p@60/201/30/25fps); USB3. |
| Phóng to quang học | 12x zoom |
| Ống kính | f =3. 9-46. 8 mm |
| Khẩu độ | F1.6-F2.8 |
| Góc ngang | 70,82 độ (w) -6. 48 độ (t) |
| Góc dọc | 47,72 độ (w) -73. 66 độ (t) |
| Góc chéo | 78,58 độ (w) -7. 42 độ (t) |
| Backlight Bồi thường | Ủng hộ |
| Snr | >50db |
| Tập trung | Tự động / Hướng dẫn sử dụng |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm tiếng ồn 2D & 3D |
| Phơi bày | Tự động / Hướng dẫn sử dụng |
| Giao diện video | HDMI, USB3. 0 C, RJ45 |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| LAN | Cổng Ethernet thích nghi 10m/100m; Hỗ trợ Poe IEEE802.3AF |
| Giao thức mạng | NDI|HX2, RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Hỗ trợ Visca qua IP |
| Giao thức kiểm soát | Visca/Pelco-D/Pelco-P; Tỷ lệ baud: 38400/9600/4800/2400 |
| Giao diện điều khiển | RS232 (chỉ đầu vào), rs485, USB3. 0 C (UVC1.1), RJ45 |
| Xoay chảo/nghiêng | ± 175 độ, -90 độ-+90 độ |
| Tốc độ kiểm soát chảo | 0. 1 -80 độ /giây |
| Tốc độ điều khiển nghiêng | 0. 1 -60 độ /giây |
| Số cài đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 255 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Hệ thống hoạt động | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 trở lên, Linux (được yêu cầu để hỗ trợ UVC.) |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| Đầu vào hiện tại | 2. 0 A (Max.) |
| Tiêu thụ năng lượng | 13W (Max.) |
| Lưu trữ nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Lưu trữ độ ẩm | 20% -90% rh |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20% -80% rh |
| Kích thước (W*H*D) | 171.6*192.6*171,6mm/ 260*217*197mm (trước/ sau khi đóng gói) |
| N.W. / G.W. | 1,35kg/ 2.05kg (trọng lượng mạng/ gộp) |
| Phụ kiện | Camera 1 x; Cáp USB 1 x; Bộ chuyển đổi nguồn 1 x; Điều khiển từ xa 1x IR; 1 x gắn tường; Hướng dẫn sử dụng 1 x |
| MFG. Bảo hành | 3 năm Bộ phận tiêu chuẩn & Bảo hành lao động |
Chú phổ biến: Máy ảnh hội nghị NDI máy ảnh NDI trực tiếp 4K với đầu ra video IP USB HDMI, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, được sản xuất tại Trung Quốc












