
Webcam USB cho phòng hội nghị
1. Đầu ra video USB3.0
2. 1/2.8'' Cảm biến CMOS 4K UHD
3. 8 mega pixel (16:9 )
4. 4K(3840 x 2160), 2K(2560*1440), 1080P(1920*1080)
5. EPTZ với Zoom kỹ thuật số 5x
6. Micrô và loa tích hợp-(VA300B)
7. Thêm 1 Mic mở rộng qua USB-Cổng A(VA300B)
8. 5Phạm vi thu giọng nói M, FOV 120 độ
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Webcam USB tất cả trong một chất lượng cao TENVEO dành cho phòng hội thảo

| Người mẫu | TEVO-VA300B |
| cảm biến | Sony IMX415 |
| Pixel hiệu quả | 8,29 mega pixel |
| Pixel đầu ra video | 3840 x 2160@30 khung hình/giây, 2560 x 1440@ 30 khung hình/giây, 1920 x 1080@30 khung hình/giây, v.v. |
| Thu phóng kỹ thuật số | 5x |
| Trường nhìn | 118,8 độ (D), 109,9 độ (H), 74,6 độ (V) |
| DNR | DNR 2D & 3D |
| Mã hóa | YUV,MJPG |
| ePTZ | Ủng hộ |
| chức năng AI | Ủng hộ |
| Micrô tích hợp- | NTSC/PAL |
| Vị trí đặt trước | 2 |
| Phạm vi thu giọng nói | 5 mét |
| Loa tích hợp- | 1 |
| Nguồn điện | Loại-Bộ đổi nguồn C/12V |
| Điện áp đầu vào | 12V hoặc 5V |
| Điều khiển từ xa | Đúng |
| Hỗ trợ ứng dụng | Phần mềm: Skype, FaceTime, Zoom, Microsoft Teams, Hangouts, OBS và Xsplit, v.v. |
| Yêu cầu hệ thống | Windows 7/8/10 trở lên,MacOS 10.7 trở lên,Chrome OS V29.01547 trở lên |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ -- 50 độ |
| Nhiệt độ bảo quản | 0 độ -- 60 độ |
| độ ẩm làm việc | 20~85% RH |
| Kích thước sản phẩm | 210*58*50mm/263*136*80mm((trước / sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 0,25kg/0,6kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: Webcam USB cho phòng hội nghị, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc





