
Camera hội nghị PTZ 4K tự động theo dõi SDI USB IP 20x PTZ giá rẻ
Thông số kỹ thuật:
1. 4K Tự động theo dõi với thu phóng quang học 20x
2. Camera hội nghị SDI USB IP 20x PTZ
3. Được trang bị cảm biến CMOS 1/2.8" của Sony
4. 8.29 megapixel
5. Mang lại độ rõ nét 4K thực sự với độ trung thực và độ sắc nét của màu sắc sống động như thật.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Camera hội nghị PTZ 4K tự động theo dõi SDI USB IP 20x PTZ giá rẻ
Được trang bị cảm biến CMOS 1/2,8" Sony và 8,29 megapixel, máy ảnh ptz 4K Tenveo UVS20A-mang lại độ rõ nét 4K chân thực với độ trung thực và độ sắc nét của màu sắc sống động như thật. Mặt khác, tính năng Thu phóng quang học 20x của máy ảnh này dễ dàng chuyển từ ảnh góc-rộng sang ảnh cận cảnh{10}}mà không bị mất độ rõ nét hoàn hảo cho hội nghị, phát sóng trực tiếp và ghi lại bài giảng.

Đưa hoạt động sản xuất của bạn lên một tầm cao mới với tính năng Theo dõi tự động thông minh.
UVS20A-Công cụ theo dõi AI tích hợp của 4K xác định mục tiêu con người một cách thông minh, thích ứng với chuyển động và duy trì khung hình, đảm bảo người thuyết trình luôn tập trung và tập trung xuyên suốt.

UVS20A-4K hỗ trợ nhiều giao diện và giao thức phát trực tuyến toàn diện, giúp việc tích hợp vào các hệ thống hiện có trở nên dễ dàng.
--Đầu ra video: HDMI, USB 3.0, SDI, RJ45 (Hỗ trợ PoE+)
--Giao thức truyền phát: RTSP, RTMP, SRT, NDI®|HX2
--Giao diện điều khiển: RS232, RS485, USB (UVC), IP
--Giao thức điều khiển: VISCA, Pelco-D/P, ONVIF, VISCA qua IP
Cho dù để phát trực tiếp, cộng tác từ xa hay tích hợp hệ thống, Tenveo UVS20A-4K đều thích nghi với môi trường của bạn một cách dễ dàng.

Được biết đến như một trong những nhà sản xuất và nhà cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, giờ đây chúng tôi nồng nhiệt chào đón bạn bán buôn camera hội nghị sdi usb ip 20x ptz theo dõi tự động tenveo 4k tiên tiến của chúng tôi với giá thấp. Với sự hỗ trợ của thiết bị và công nghệ tiên tiến, chúng tôi có thể đảm bảo cho bạn chất lượng cao và hiệu suất tốt của thiết bị của chúng tôi.
| Mẫu số | TEVO-UVS20A-4k |
| Cảm biến hình ảnh | Sony 1/2.8" CMOS |
| Pixel hiệu quả | 8,29MP |
| Thu phóng quang học | zoom quang học 20x |
| Ống kính | f=4.95mm~99 mm |
| Khẩu độ | F1.7-F3.7 |
| Góc ngang | 51,9 độ ~ 3,0 độ |
| Góc dọc | 39,7 độ ~ 2,2 độ |
| Góc chéo | 63,1 độ -3,7 độ |
| Định dạng Video | 4KP@30/25 khung hình/giây, 2KP@60, 1080P@60/59,94/50/30/29,97/25 khung hình/giây, 720P@60/59.94/50/30 480P@30 khung hình/giây, 240P@30 khung hình/giây |
| Định dạng mã hóa video | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| Bù đèn nền | Ủng hộ |
| SNR | Lớn hơn hoặc bằng 50dB |
| Tập trung | Tự động/Thủ công |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu 2D & 3D |
| Phơi bày | Tự động/Thủ công |
| Giao diện I / O | |
| Giao diện video | HDMI, USB3.0, RJ45, SDI |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| mạng LAN | Cổng Ethernet thích ứng 10M/100M; Hỗ trợ POE IEEE802.3af |
| Giao thức mạng | RTSP,RTMP,VISCA qua IP,ONVIF,SRT,NDI|HX2 |
| Giao thức điều khiển | VISCA/Pelco-D/Pelco-P; Tốc độ truyền: 2400/4800/9600/38400 |
| Giao diện điều khiển | RS232 (chỉ đầu vào), RS485,USB3.0 (UVC1.1),RJ45 |
| Thông số PTZ | |
| Xoay ngang | 350 độ (±175 độ) 0,1 độ /s-100 độ /s |
| Xoay dọc | 180 độ (±90 độ) 0,1 độ /s-80 độ /s |
| Số đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 255 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Thông số chung | |
| Hệ thống vận hành | Windows 10, Windows 11hoặc cao hơn; Android, Mac OS™ 10.10 trở lên, Linux (Bắt buộc phải hỗ trợ UVC.) |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| đầu vào hiện tại | 2.0A (Tối đa) |
| Tiêu thụ điện năng | 24W (Tối đa) |
| Bảo quản nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Bảo quản độ ẩm | Độ ẩm 20%-90% |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% RH |
| Kích thước (W*H*D) | 166*165*170mm/ 285*217*197mm (trước/sau khi đóng gói) |
| N.W. / G.W. | 1,6kg/ 2,8kg (Trọng lượng tịnh/Tổng) |
Chú phổ biến: Camera hội nghị PTZ 4K tự động theo dõi SDI USB IP 20x PTZ giá rẻ, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc





