Zoom quang học 4K 12x với Camera Video Hội nghị PTZ USB3.0
Mã sản phẩm:TEVO{1}}VL12U
Tính năng chính
USB3.0, HDMI, TYPE-C,Camera PTZ Ethernet có khả năng thu phóng quang 12x
8,29MP, 16:9
Góc rộng 78,58 độ
Định Dạng Video YUY2/NV12/H.264/H.265/MJPG
Định dạng nén video H.264,H.265,MJPG,YUY2,NV12
Giao thức mạng RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Hỗ trợ VISCA qua IP
Hỗ trợ VISCA/Pelco-D/Pelco-P;Tốc độ truyền:9600/4800/38400/2400
RS232 (đầu vào và đầu ra),RS485,TYPE-C(UVC1.1)
Tương thích với mọi ứng dụng phần mềm hội nghị truyền hình và dịch vụ đám mây
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Camera hội nghị PTZ USB3.0 Video Camera 12X ZOOM 4K PTZ có chức năng Theo dõi tự động AI
- Áp dụng Ống kính Sony IMX{0}}/2.8" CMOS và TAMRON cung cấp góc nhìn rộng 78,58 độ và hỗ trợ thu phóng quang 12x + 18x thu phóng kỹ thuật số. Cảm biến CMOS có SNR cao và tính năng giảm nhiễu kỹ thuật số 2D&3D hỗ trợ hoạt động tốt trong điều kiện Ánh sáng yếu 0,5 Lux.
- Là camera PTZ, hỗ trợ Xoay Pan/Tilt (±175 độ ,-90 độ -+90 độ ). Nó có nhiều cách điều khiển, chẳng hạn như bộ điều khiển từ xa IR đi kèm, VISCA/Pelco-D/Pelco-P;Tốc độ Baud:9600/4800/38400/2400 qua RS232 (đầu vào và đầu ra),RS485,TYPE-C(UVC1.1).
Là camera phát trực tiếp chuyên nghiệp Full HD và camera hội nghị video, nó có thể xuất đồng thời video tối đa 3840*2160P@30fps từ USB3.0, HDMI(4KP@30/25fps, HDMI và IP streaming (H.264,H.265,MJPG,YUY2,NV12).Hỗ trợ POE (IEEE802.3af) và RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Hỗ trợ VISCA Over IP và các công nghệ khác, khả năng hỗ trợ các tính năng nâng cao để phát trực tiếp.






TEVO-VL12U-AI USB3.0 / HDMI / IP PTZ CAMERA
| Tên mặt hàng | Camera PTZ USB3.0 /HDMI có khả năng thu phóng 12x |
| Mẫu số | TEVO-VL12U-AI |
| Cảm biến hình ảnh | Sony IMX415 1/2.8" CMOS |
| Pixel hiệu quả | 8,29MP, 16:9 |
| Ống kính | f{0}}mm |
| Khẩu độ | F1.6 ~ F9.6 |
| Định dạng Video | HDMI(4KP@30/25fps,1080P@60/50/30/25fps,720P@60/50/30/25fps) |
| USB3.0(3840*2160P@30fps,2560*1440P@30fps,1920*1080P@30fps,1280*720P@30fps,640*480P@30fps,320*240P@30fps | |
| YUY2/NV12/H.264/H.265/MJPG) | |
| Thu phóng quang học | thu phóng 12x |
| Góc ngang | 70,82 độ (W)-6,48 độ (T) |
| Góc đứng | 47,72 độ (W)-73,66 độ (T) |
| Góc chéo | 78,58 độ (W)-7,42 độ (T) |
| Bù đèn nền | Ủng hộ |
| Giao diện I / O | |
| Giao diện video | HDMI, LOẠI-C,Ethernet |
| Định dạng nén video | H.264,H.265,MJPG,YUY2,NV12 |
| mạng LAN | Cổng Ethernet thích ứng 10M/100M, Hỗ trợ POE IEEE802.3af |
| Giao thức mạng | RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Hỗ trợ VISCA qua IP |
| Giao thức điều khiển | VISCA/Pelco-D/Pelco-P;Tốc độ truyền:9600/4800/38400/2400 |
| Giao diện điều khiển | RS232 (đầu vào và đầu ra),RS485,TYPE-C(UVC1.1) |
| Thông số PTZ | |
| Xoay Pan/Tilt | ±175 độ ,-90 độ -+90 độ |
| Tốc độ điều khiển Pan | 0.1 -80 độ /giây |
| Tốc độ kiểm soát độ nghiêng | 0,1-60 độ / giây |
| Số đặt trước | 255 cài đặt trước của Pelco-D, 32 cài đặt trước của Pelco-P,7 cài đặt trước của Visca (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa) |
| Thông số chung | |
| Hệ thống vận hành | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10,Windows 11; Android, Mac OS™ 10.10 trở lên, Linux (Yêu cầu hỗ trợ UVC.) |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| đầu vào hiện tại | 1.0A(Tối đa) |
| Tiêu thụ điện năng | 13W(Tối đa) |
| Bảo quản nhiệt độ | -10 độ -+60 độ |
| Bảo quản độ ẩm | 20%-90% |
| Nhiệt độ làm việc | -10 độ -+50 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% |
| Kích thước (W*H*D) | 171.6*192.6*171.6mm/260*217*197mm (trước / sau khi đóng gói) |
| N.W. / G.W | 1,43kg/2,096kg |
| phụ kiện | 1xCamera; Cáp 1xUSB;Bộ đổi nguồn 1x; 1xGiá treo tường; 1xHướng dẫn sử dụng |
| Mfg.Bảo hành | 3 Năm Phụ tùng & Lao động |
Chú phổ biến: Zoom quang 4K 12x với Camera Video Hội nghị PTZ USB3.0, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc













