Hệ thống hội nghị truyền hình Webcam di động 1080p
Mô hình:TEVO-VA200 Pro
Tên:Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam
Cảm biến hình ảnh:Cảm biến CMOS 1/2.7 (OV2710)
Phóng to:Lấy nét cố định
Nghị quyết:1920×1080
Giao diện:Micro USB2.0
Ống kính:Góc nhìn rộng 2,2mm
Pixel hiệu quả: 2,10 mega pixel
Định dạng nén video:MJPEG, YUV
Nguồn điện:Nguồn điện USB, 5V, 70mA
Tích hợp 2 mic định hướng Omni và 2 Loa
Góc nhìn ngang:Đường chéo: 124 °, Ngang: 112 °, Dọc: 82 °
Hệ thống hỗ trợ:Windows:10, 8.1, 8, 7 và macOS 10.12 ~ 10.14、OS X 10.8 ~ 10.11、Mac OS X10.0 ~ 10.7
Phần mềm tương thích:Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meeting, v.v.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Webcam di động Hệ thống hội nghị truyền hình 1080p








| Mẫu | TEVO-VA200 Pro |
| Tên | Âm thanh và video tất cả trong một Webcam |
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến CMOS 1/2.7 (OV2710) |
| Thấu kính | Góc nhìn rộng 2,2mm |
| Pixel hiệu quả | 2,10 mega pixel |
| Zoom | Tiêu điểm cố định |
| Giao diện | Micro USB2.0 |
| Định dạng Nén Video | MJPEG, YUV |
| Nghị quyết | 1920×1080 |
| Góc nhìn ngang | Đường chéo: 124 °, Ngang: 112 °, Dọc: 82 ° |
| Chiếu sáng tối thiểu | 350Lux |
| Cung cấp điện | Nguồn điện USB, 5V, 70mA |
| Micrô | Mic định hướng Omni tích hợp |
| Loa | Loa tích hợp |
| MOD | 50cm |
| Cân bằng trắng | Xe ô tô |
| FPS | Tối đa 30fps (MJPG) |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Hệ thống hỗ trợ | Windows:10, 8.1, 8, 7 và macOS 10.12 ~ 10.14、OS X 10.8 ~ 10.11、Mac OS X10.0 ~ 10.7 |
| Phần mềm tương thích | Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meeting, v.v. |
| Phụ kiện | Cáp USB, Hướng dẫn sử dụng |
| Tiêu thụ điện năng | 2w |
| Tần số loa | 20Hz ~ 20KHz |
| Trở kháng | 4Ω |
| Sản lượng tối đa | 85dB |
| Hướng dẫn của Micrô | Omnidirectional |
| Độ nhạy | -33dBFS |
| Tần số micrô | 20Hz ~ 20KHz |
| Phạm vi nhận (radio) | 3m |
| Kích thước sản phẩm | 262 (W) ×85,5 (D) ×110 (H) mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0,33 g |
Chú phổ biến: webcam di động Hệ thống hội nghị truyền hình 1080p, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc













