Ổ đĩa miễn phí Plug And Play USB Home Web Camera tích hợp Mic
Mô hình:TEVO-VA4K
Tên: Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam
Cảm biến hình ảnh: Cảm biến CMOS 1/2.3 (SONY IMX377)
Thu phóng: Tiêu cự cố định
Giao diện:Micro USB2.0
Ống kính: Góc nhìn rộng 2.2mm
Pixel hiệu quả: 11,10 mega pixel
Định dạng nén video: MJPEG,YUV
Độ phân giải:4K(3840x2880), 2K(2560*1440),1080P(1920*1080)
Trường nhìn: Đường chéo: 124 độ, Ngang: 112 độ, Dọc: 82 độ
Tích hợp 2 mic đa hướng và 2 loa
Hệ thống hỗ trợ:Windows:10, 8.1, 8, 7 và macOS 10.12-10.14,OS X 10.8-10.11,Mac OS X10.0-10.7
Phần mềm tương thích: Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meet, v.v.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Ổ đĩa miễn phí Plug And Play USB Home Web Camera Tích hợp Mic
Tự động tạo khuôn hình AI trên 2K












| Người mẫu | TEVO-VA4k |
| Tên | Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam |
| Cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS 1/2.3 (SONY IMX377) |
| ống kính | Góc nhìn rộng 2.2mm |
| pixel hiệu quả | 11,10 điểm ảnh lớn |
| Phóng | Tập trung cố định |
| giao diện | Micro USB2.0 |
| Định dạng nén video | MJPEG,YUV |
| Nghị quyết | 4K(3840 x 2880), 2K(2560*1440),1080P(1920*1080) |
| Góc nhìn | Đường chéo: 124 độ, Ngang: 112 độ, Dọc: 82 độ |
| chiếu sáng tối thiểu | 350Lux |
| Nguồn cấp | Bộ nguồn USB, 5V, 70mA |
| Cái mic cờ rô | Micrô đa hướng tích hợp |
| Loa | Loa tích hợp |
| chế độ | 50cm |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| FPS | Tối đa 30 hình/giây(MJPG) |
| chiều dài cáp | 3m |
| Hệ thống hỗ trợ | Windows:10, 8.1, 8, 7 và macOS 10.12-10.14,OS X 10.8-10.11,Mac OS X10.0-10.7 |
| Phần mềm tương thích | Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meet, v.v. |
| Phụ kiện | Cáp USB, Hướng dẫn sử dụng |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 2w |
| tần số loa | 20Hz-20KHz |
| trở kháng | 4Ω |
| Số lượng lớn nhất | 85dB |
| hướng micro | đa hướng |
| Nhạy cảm | -33dBFS |
| Tần số micrô | 20Hz-20KHz |
| Phạm vi nhận (radio) | 3m |
| kích thước sản phẩm | 262(Rộng)×85,5(D)×110(H)mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.33 g |
Chú phổ biến: ổ đĩa miễn phí plug and play usb camera web gia đình tích hợp mic, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc









