Webcam FHD tốt nhất cho hội nghị truyền hình năm 2020
Mô hình: TEVO-VA200 Pro
Tên: Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam
Cảm biến hình ảnh: Cảm biến CMOS 1 / 2.7 (OV2710)
Thu phóng: Tiêu điểm cố định
Độ phân giải: 1920 × 1080
Giao diện: Micro USB2. 0
Ống kính: góc nhìn rộng 2,2mm
Pixel hiệu quả: 2,10 mega pixel
Định dạng nén video: MJPEG, YUV
Nguồn cung cấp: Nguồn điện USB, 5V, 70mA
Tích hợp 2 mic định hướng Omni và 2 loa
Góc nhìn ngang: Chéo: 124 độ, Ngang: 112 độ, Dọc: 82 độ
Hệ thống hỗ trợ: Windows: 10, 8.1, 8, 7 và macOS 10. 12-10. 14, OS X 10. 8-10. 11, Mac OS X10. 0-10. 7
Phần mềm tương thích: Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meeting, v.v.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm







| Người mẫu | TEVO-VA200 Pro |
| Tên | Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam |
| Cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS 1 / 2.7 (OV2710) |
| Ống kính | Góc nhìn rộng 2,2mm |
| Pixel hiệu quả | 2,10 mega pixel |
| Phóng | Tập trung cố định |
| Giao diện | Micro USB2. 0 |
| Định dạng nén video | MJPEG, YUV |
| Nghị quyết | 1920×1080 |
| Góc nhìn ngang | Đường chéo: 124 độ, Ngang: 112 độ, Dọc: 82 độ |
| Chiếu sáng tối thiểu | 350Lux |
| Nguồn cấp | Nguồn điện USB, 5V, 70mA |
| Cái mic cờ rô | Micrô định hướng Omni tích hợp |
| Loa | Loa tích hợp |
| MOD | 50cm |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| FPS | Tối đa 30 khung hình / giây (MJPG) |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Hệ thống hỗ trợ | Windows: 10, 8.1, 8, 7 và macOS 10. 12-10. 14, OS X 10. 8-10. 11, Mac OS X10. 0-10. 7 |
| Phần mềm tương thích | Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Đi tới cuộc họp, v.v. |
| Phụ kiện | Cáp USB, Hướng dẫn sử dụng |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 2w |
| Tần số loa | 20Hz -20 KHz |
| Trở kháng | 4Ω |
| Số lượng lớn nhất | 85dB |
| Hướng của Micrô | Đa hướng |
| Nhạy cảm | -33 dBFS |
| Tần số micrô | 20Hz -20 KHz |
| Dải đón (radio) | 3m |
| Kích thước sản phẩm | 262 (W) × 85,5 (D) × 110 (H) mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.33 g |
Chú phổ biến: Webcam fhd tốt nhất cho hội nghị truyền hình năm 2020, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc









