HDMI Church phát trực tiếp máy ảnh PTZ 20X Phóng to quang học
Mô hình: TEVO-VHD20U
* Thu phóng quang học 20x
* Góc đường chéo 60 độ
* Cảm biến CMOS 1/2.8'Sony
* 2,38 Pixel Mega, 1080p@60fps
* Đầu ra video USB HDMI
* Phong trào PTZ chính xác, mượt mà và im lặng (PAN: 350 độ, độ nghiêng: 180 độ)
* 2d và 3d NR
* Đặt trước: 10 Via cài đặt từ xa IR (256 qua rs232)
* Hỗ trợ giao thức Visca, Pelco-P và Pelco-D, điều khiển từ xa rs232/rs485/ip/ir
* Hỗ trợ vị trí máy tính để bàn, giá treo trần, gắn tường và giá đỡ ba chân (có thể gắn ngược)
* Tương thích với hầu hết các phần mềm và nền tảng hội nghị video hàng đầu
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Tenveo USB3. 0/HDMI 20x Zoom Zoom

Nâng cấp trải nghiệm cộng tác ảo của bạn vớiTenveo USB3.Giải pháp chuyên nghiệp để nắm bắt hình ảnh tuyệt đẹp trong các hội nghị video, dịch vụ nhà thờ, các sự kiện thờ phượng, đào tạo nhóm, các buổi giáo dục và phát trực tiếp.


【𝐅𝐇𝐃 𝟏𝟎𝟖𝟎𝐏 𝐏𝐓𝐙 𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】 𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】 nắm bắt mọi chi tiết và cung cấp trải nghiệm nhập vai với máy ảnh phòng hội nghị PTZ của Tenveo FHD 1080p 60fps. Với Zoom quang học 20 lần, cảm biến CMOS 1/2.8 '', ống kính 2,38 megapixel, giờ đây bạn có thể chụp được những hình ảnh chi tiết tuyệt vời đưa các cuộc họp hoặc sự kiện ảo của bạn vào cuộc sống. Ống kính góc rộng đảm bảo rằng không có người tham gia nào rời khỏi khung, trong khi Zoom quang học 20X cho phép cận cảnh các loa và người thuyết trình chính.

【𝐒𝐦𝐨𝐨𝐭𝐡 𝐚𝐧𝐝 𝐏𝐚𝐧 𝐏𝐚𝐧 𝐏𝐚𝐧 𝐓𝐢𝐥𝐭 𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】 Máy ảnh Tenveo PTZ có thể được điều khiển từ xa để xoay 350 độ (± 175 độ) theo chiều ngang và 180 độ (± 90 độ) theo cách chính xác, mịn màng và im lặng. Nó cũng hỗ trợ 10 cài đặt cài đặt trước thông qua điều khiển từ xa IR và có sẵn để thiết lập tối đa 255 cài đặt trước thông qua giao diện RS232 và RS485 để kiểm soát chuyên nghiệp. Cách thuận tiện có thể nhanh chóng điều khiển chảo camera PTZ, nghiêng, phóng to và di chuyển đến vị trí đặt trước cho chuỗi cận cảnh.

Máy ảnh hội nghị video tenveo hỗ trợ các kênh đầu ra video bao gồm USB3. 0 và HDMI. Kết nối liền mạch với các nền tảng hội nghị video phổ biến như Skype, Zoom, OBS và YouTube thông qua USB3. 0 hoặc HDMI. Trong khi đó, nó có thể đồng thời xuất video tối đa 1080p@60fps từ phát trực tiếp HDMI (MJPG/H.264/H.265). Đây là một giải pháp hoàn hảo cho các cuộc họp trực tuyến kinh doanh nhóm nhỏ hoặc vừa.

【𝐔𝐧𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐚𝐥 𝐂𝐨𝐦𝐩𝐚𝐭𝐢𝐛𝐢𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐒𝐨𝐟𝐭𝐰𝐚𝐫𝐞 Máy ảnh PTZ có thể tương thích với phần mềm video/cuộc họp phổ biến hiện tại, bao gồm Zoom, Skype, YouTube, Facebook Messenger, Nhóm, FaceTime, Google Hangout, OBS, Google Meet, v.v. Nó hỗ trợ Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10, Linux, Android hoặc cao hơn. Camera phát trực tuyến cũng được sử dụng rộng rãi tại các cuộc gọi video, hội nghị video, khóa học trực tuyến, phát sóng trực tiếp nhà thờ, bài giảng đại học, tele-y tế, đào tạo từ xa, phỏng vấn từ xa, giáo dục từ xa, v.v.

Các webcam hội nghị hỗ trợ máy tính để bàn, màn hình, giá ba chân, tường hoặc trần trần (bao gồm các vít gắn trên tường và lắp vít).

| Mẫu số | TEVO-VHD20U |
| Cảm biến | 1/2.8'Sony CMO |
| Pixel hiệu quả | 2,38 Mega pixel |
| Tín hiệu video | 1080p% 4060% 2f50% 2f30% 2f25fps% 2c 720p% 4060% 2f50% 2f30% 2f25fps |
| Phóng | Thu phóng quang học 20x |
| Ống kính | f =5. 9-94. 4mm |
| Khẩu độ | F1.8-3.9 |
| Góc ngang | 52.1 độ (w) -3. 4 độ (t) |
| Góc dọc | 29,3 độ (w) -1. 9 độ (t) |
| Góc chéo | 59,8 độ (w) -3. 9 độ (t) |
| Đầu ra video | USB 3. 0, HDMI |
| Định dạng mã hóa video | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Giải quyết video | 1080p (1920 *1080), v.v. |
| Tiêu chuẩn tín hiệu | Ntsc/pal |
| Vị trí đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 255 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Giao diện điều khiển | RS -232 (chỉ đầu vào), rs -485, USB |
| Màn trập | 1/30S -1/10000s, tự động |
| Tốc độ baud | 2400% 2f4800% 2f9600% 2f38400bps |
| Giao thức kiểm soát | Visca, Pelco-D, Pelco-P (RS -232, RS -485)) |
| Giao thức USB | UVC1.1 |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0. 1Lux |
| Snr | Lớn hơn hoặc bằng 50db |
| Xoay ngang | 35 0 độ (± 175 độ) 0,1 độ /s -100 độ /s |
| Xoay dọc | 18 0 độ (± 90 độ) 0,1 độ /s -80 độ s |
| Cung cấp điện | DC 12V% 2f2A |
| Tiêu thụ năng lượng | 12W |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20% -80% rh |
| Lưu trữ nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Lưu trữ độ ẩm | 20% -90% rh |
| Kích thước sản phẩm | 247.1*152*169,6mm / 285*217*197mm (trước / sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 1,37kg / 2,45kg (trọng lượng mạng / gộp) |
Chú phổ biến: HDMI Church phát trực tiếp Máy ảnh PTZ Máy ảnh 20X Phóng Zoom, Trung Quốc, Nhà sản xuất, Bán buôn, Giá, Giá thấp, Được sản xuất tại Trung Quốc












