
Zoom quang học 20x với 4K60fps cho Camera hội nghị hoặc phát trực tiếp
Model:TEVO{0}}VHD1080Pro
Camera Pan Tilt lấy nét cố định
Thiết kế đẹp mắt và thông minh
Kết nối USB2.0 Plug & Play
Chất lượng hình ảnh HD1080P rõ nét
Chuyển động PTZ chính xác, trơn tru và im lặng
Đặt trước: 9 qua cài đặt từ xa IR (256 qua RS232)
Cảm biến CMOS 1/2.7 inch chất lượng cao, 8MP (16:9)
Chất lượng vượt trội với Chất liệu thấu kính toàn kính Trường nhìn rộng 138 độ mà không bị biến dạng video
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Zoom quang học 20x với 4K60fps cho Camera hội nghị hoặc phát trực tiếp
* Tenveo UV620A Ultra là máy ảnh PTZ 4K@60fps chuyên nghiệp có cảm biến CMOS 1/1,8 inch 8,29MP giúp quay video UHD cực kỳ-sắc nét với màu sắc sống động, khả năng xử lý ánh sáng yếu-nâng cao và dải động rộng (WDR).
* Thu phóng quang 20x với phần mở rộng kỹ thuật số 16x mang lại khả năng linh hoạt khi đóng khung liền mạch, trong khi trường nhìn rộng 66,6 độ có thể chứa được không gian rộng lớn.
* Với tính năng theo dõi hình người được hỗ trợ bởi Al-Al, hỗ trợ PoE và khả năng tương thích ĐẦY ĐỦ NDI&Dante AV-H, UV620A Ultra cho phép truyền video IP chất lượng cao,-có độ trễ thấp qua mạng-hoàn hảo cho các ứng dụng AV, phát sóng, sản xuất video và sản xuất trực tiếp chuyên nghiệp.

Hỗ trợ nhiều{0}}giao diệnUSB+HDMI+SDI+LAN với NDI®HX2 đầy đủvà PoE - Khả năng kết nối linh hoạt tối ưu

UV620A Ultra mang lại độ trễ cực thấp (<500µs), broadcast-quality video over IP using Dante AV-H's standards-based SMPTE ST 2110 technology.
Với khả năng tương thích hoàn toàn trên hệ sinh thái Dante-bao gồm Bộ điều khiển Dante để định tuyến theo thời gian thực-, Trình quản lý miền Dante để triển khai doanh nghiệp một cách an toàn và Giám đốc Dante để quản lý tập trung-máy ảnh tích hợp liền mạch với quy trình làm việc của phương tiện IP chuyên nghiệp.

Tenveo UV620A Ultra sử dụng các thuật toán học sâu tiên tiến với khả năng phát hiện giống người để mang lại hiệu suất theo dõi cấp độ-chuyên nghiệp.
Bộ xử lý Al của nó cho phép tạo khung hình chính xác thông qua việc điều chỉnh bố cục tự động dựa trên vị trí và số lượng của chủ thể, trong khi tính năng theo dõi thích ứng đảm bảo việc theo dõi các chủ thể chuyển động một cách suôn sẻ với tính năng dự đoán tốc độ thông minh.
Với khả năng nhận biết cảnh để tự động tránh vật cản, giải pháp theo dõi thông minh này duy trì tiêu điểm nhất quán và khung hình tối ưu ngay cả trong môi trường động, nhiều{0}}chủ thể.

Tenveo đang trực tiếp thiết kế, chế tạo, sản xuất và bán các sản phẩm hội nghị truyền hình.
Chúng tôi cung cấp OEM & ODM cho khách hàng của chúng tôi!
Thông số sản phẩm:
| Mẫu số | TEVO-UV620A Ultra |
| Máy ảnh | |
| cảm biến | 1/1.8'' |
| Pixel hiệu quả | 8,42MP |
| Tín hiệu video | HDMI: 4KP60, 4KP59.94, 4KP50, 4KP30, 4KP25, 4KP29.97, 1080P60, 1080P50, 1080I60, 1080I50, 1080P30, 1080P59.94, 1080I59.94, 1080P29,97, 720P60, 720P59,94; 3G-SDI: 1080P60, 1080P50, 1080P30, 1080P29,97, 1080P59,94, 1080P25; 1080I60, 1080I50, 1080I59,94; 720P60, 720P59,94; |
| Phóng | zoom quang học 20x |
| Ống kính | f{0}}mm ~ 125mm |
| Khẩu độ | F1.58 ~ F3.95 |
| Góc ngang | 59,6 độ ~ 3,5 độ |
| Góc dọc | 35,7 độ ~ 2,0 độ |
| Góc chéo | 66,6 độ ~ 4,0 độ |
| Thu phóng kỹ thuật số | 16X |
| Đầu ra video | USB 2.0, HDMI, RJ45, SDI |
| Tiêu chuẩn tín hiệu | NTSC/PAL |
| Giao diện điều khiển | RS232, RS485, USB, NET |
| màn trập | 1/30s ~ 1/10000s |
| Cân bằng trắng | Tự động, Trong nhà, Ngoài trời, Một lần đẩy, Thủ công, VAR |
| Bù đèn nền | Ủng hộ |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu kỹ thuật số 3D |
| Tốc độ truyền | 2400/4800/9600/19200/38400/57600/115200 |
| Giao thức điều khiển | VISCA, Pelco-D,Pelco-P |
| Giao thức USB | UVC 1,1 ~ 1,5 |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0,5 Lux @ (F1.8, BẬT AGC) |
| SNR | Lớn hơn hoặc bằng 55dB |
| Xoay ngang | 350 độ (±175 độ) 0,1 độ /s-100 độ /s |
| Xoay dọc | 180 độ (±90 độ) 0,1 độ /s-80 độ /s |
| Lật H & V | Ủng hộ |
| Đóng băng hình ảnh | Ủng hộ |
| PoE | Ủng hộ |
| Số lượng đặt trước | 255 |
| Độ chính xác đặt trước | 0,1 độ |
| Tính năng IPC (Camera IP) | |
| Định dạng mã hóa video | H.264/H.265/MJPEG |
| Luồng video | Luồng chính, luồng phụ |
| Độ phân giải luồng chính | 3840x2160,1920x1080,1280x720, v.v. |
| Độ phân giải luồng phụ | 720x480,320x240, v.v. |
| Tốc độ bit video | 32Kbps ~ 20480Kbps |
| Loại tốc độ bit | Tỷ giá thay đổi, tỷ giá cố định |
| Tốc độ khung hình | 50Hz: 1 khung hình/giây ~ 50 khung hình/giây 60Hz: 1 khung hình/giây ~ 60 khung hình/giây |
| Nén âm thanh | AAC,G711A |
| Tốc độ bit âm thanh | 96Kb/giây, 128Kb/giây |
| Giao thức mạng | Dante AV-H,NDI |HX2,SRT,TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP(S), Onvif, DHCP, GB/T28181,Multicast;Hỗ trợ ND ĐẦY ĐỦ |
| Giao diện đầu vào/đầu ra | |
| Đầu ra HD | 1xHDMI 1x3G-SDI: Loại BNC, 800mVp-p, 75Ω, Theo tiêu chuẩn SMPTE 424M |
| mạng LAN | Giao diện Ethernet 1xRJ45:10M/100M/1000M |
| Giao diện âm thanh | 1-ch: Giao diện âm thanh 3,5mm, đầu vào 1-ch: Giao diện âm thanh 3,5 mm, đầu ra |
| USB | 1xUSB2.0: Loại A |
| Giao diện truyền thông | 1xRS232 Đầu vào: DIN tối thiểu 8pin, Khoảng cách tối đa: 30m, Giao thức: VISCA/Pelco-D/Pelco-P 1xRS232 Out: 8pin Min DIN, Khoảng cách tối đa: 30m, Giao thức: Chỉ sử dụng mạng VISCA 1xRS485: Cổng Phoenix 2pin, Khoảng cách tối đa: 1200m, Giao thức: VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| Giắc cắm điện | Loại JEITA (DC IN 12V) |
| Thông số kỹ thuật chung | |
| Nguồn điện | DC 12V/2A(TỐI ĐA) |
| Tiêu thụ điện năng | 24W(Tối đa) |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ ~ 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% RH |
| Bảo quản nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Bảo quản độ ẩm | 20%-90% RH |
| Kích thước sản phẩm | 156.1*176.4*175.3mm/285*217*197mm (trước / sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 1,51kg/2,6kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: Zoom quang học 20x với 4K60fps cho Camera hội nghị hoặc phát trực tiếp, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc






