Giải Pháp Hội Nghị Truyền Hình Giá Rẻ
Giao diện USB3.0
HD1080P 2,38 mega pixel
Góc rộng 118 độ
Pan: 0-355 độ Nghiêng: +/- 60 độ
RS-232,RS-422,RS-485,điều khiển từ xa IR
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Camera USB HD 1080P cho phòng hội thảo
Camera Pan Tilt zoom quang 3X
Thiết kế đẹp mắt và thông minh
Kết nối USB3.0 Plug & Play
Chất lượng hình ảnh HD1080P rõ nét
Chuyển động PTZ chính xác, trơn tru và im lặng
Đặt trước: 10 qua cài đặt từ xa IR (255 qua RS232)
Cảm biến CMOS 1/2.8 inch chất lượng cao, 2.1MP (16:9)
Chất lượng vượt trội với chất liệu thấu kính toàn kính
Góc nhìn rộng 118 độ không bị biến dạng video
Giải Pháp Hội Nghị Truyền Hình Giá Rẻ
Hỗ trợ giá treo trần, giá treo tường và giá ba chân (Có thể gắn ngược)
2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
Hỗ trợ giao thức Visca, Pelco-P và Pelco-D, Điều khiển máy ảnh RS232/RS485
Tương thích với hầu hết các nền tảng và phần mềm hội nghị truyền hình hàng đầu



Đóng gói & Vận chuyển
1.Giao hàng tận nơi:
Đối với các đơn hàng mẫu, chúng tôi có sản phẩm trong kho; vận chuyển trong cùng ngày khi chúng tôi nhận được đơn đặt hàng;
Đối với các đơn đặt hàng, chúng tôi sẽ giao hàng trong vòng 3-7 ngày làm việc;
2. Bao bì:
Bao bì xốp bên trong; bao bì carton tiêu chuẩn bên ngoài.

| Cảm biến | 1/2.8''SONY CMOS |
| Pixel hiệu quả | 2,38 mega pixel |
| Pixel đầu ra video | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| Phóng | zoom quang học 3x |
| Ống kính | f{0}}mm |
| Khẩu độ | F1.96-3.64 |
| Góc ngang | 103,69 độ (W)-42,12 độ (T) |
| Đầu ra video | USB 3.0 |
| Độ phân giải video | 1080P (1920 *1080) |
| Tiêu chuẩn tín hiệu | NTSC/PAL |
| Vị trí đặt trước | 64 |
| Kiểm soát nhiệt độ | RS-232,RS485 |
| màn trập | 1/30s-1/10000s, tự động |
| Tốc độ truyền | 38400/9600bps |
| Giao thức điều khiển | VISCA, PELCO-D, PELCO-P(RS-232, RS485) |
| giao thức USB | UVC1.1 |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0,1Lux |
| SNR | Lớn hơn hoặc bằng 50dB |
| Định dạng mã hóa video | H.264, MJPEG, YUV |
| Xoay ngang | 350 độ (±175 độ) 0,1 độ /s-100 độ /s |
| Xoay dọc | 90 độ (±45 độ)0,1 độ /s-80 độ s |
| Nguồn điện | DC 12V/2A |
| Tiêu thụ điện năng | 12W |
Chú phổ biến: giải pháp hội nghị truyền hình giá rẻ, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc












