Micro phòng họp
Loa Bluetooth Daisy Chain;
Âm thanh Full-Duplex & Mảng Mic 360 độ;
Thuật toán giọng nói AI tích hợp & Công nghệ thu âm tự động điều chỉnh;
Được trang bị 4 mic đa hướng kỹ thuật số MEMS có độ nhạy cao;
Dễ dàng cắm và chạy với Bluetooth, USB và giắc cắm mini với thiết bị di động;
Các chức năng thân thiện với người dùng, bao gồm nút tắt tiếng micrô, điều khiển cuộc gọi và âm lượng;
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
TEVO-NA200B Loa Bluetooth Daisy Chain mới về Loa Bluetooth USB2.0 cho phòng hội thảo
Loa Bluetooth Daisy Chain TEVO-NA200B có thể mở rộng không gian họp của bạn.
Với Thuật toán giọng nói AI tích hợp & Công nghệ thu âm tự động điều chỉnh, TEVO-NA200B có thể tự động điều chỉnh âm lượng để tối ưu hóa khả năng tự cân bằng âm lượng.
Âm thanh song công hoàn toàn & Mảng micrô 360 độ, loa ngoài TEVO-NA200B có thể hỗ trợ đàm thoại kép. Nó được trang bị 4 micrô đa hướng kỹ thuật số MEMS có độ nhạy cao để đảm bảo mọi người đều được nghe thấy trong hội nghị từ xa.
Loa kéo di động NA200B tương thích với tất cả các thiết bị, phần mềm, ứng dụng phổ biến... Với công nghệ Beam-forming, NA200B có thể xác định chính xác vị trí của loa.
Bạn có thể tận hưởng cuộc họp của mình tại nhà, tại văn phòng hoặc trong khi đi du lịch.

Các tính năng chính của TEVO-NA200B:
Loa Bluetooth Daisy Chain;
Âm thanh Full-Duplex & Mảng Mic 360 độ;
Thuật toán giọng nói AI tích hợp & Công nghệ thu âm tự động điều chỉnh;
Được trang bị 4 mic đa hướng kỹ thuật số MEMS có độ nhạy cao;
Dễ dàng cắm và chạy với Bluetooth, USB và giắc cắm mini với thiết bị di động;
Các chức năng thân thiện với người dùng, bao gồm nút tắt tiếng micrô, điều khiển cuộc gọi và âm lượng;
Với công nghệ Beam-forming, NA200B có thể xác định chính xác vị trí của loa.
Thêm chi tiết sản phẩm của TEVO-NA200B:
Lý tưởng cho không gian họp vừa và nhỏ
Loa Bluetooth Tevo-NA200B đảm bảo mọi người đều được nghe thấy trong các cuộc gọi hội nghị,
làm cho cuộc họp của bạn hiệu quả hơn.

Âm thanh Full-Duplex & Mảng Mic 360 độ
Tích hợp 4 micrô đa hướng để tạo thành bộ thu âm đa hướng 360-độ,
phù hợp với phòng họp rộng 20m2 và hỗ trợ họp trực tiếp dưới 10 người.

Thời gian chờ lâu
Tích hợp pin dung lượng lớn 5200mA giúp loa ngoài có thời gian đàm thoại lâu
(Thời gian làm việc 9h ở mức âm lượng tối đa và thời gian chờ 90 ngày).

Loa Bluetooth cho softphone:
Phạm vi nhận giọng nói 5m, chất lượng âm thanh rõ nét và inch đáng kể cho cuộc họp hội nghị lớn vừa;

Bề mặt chống nước
Bề mặt không thấm nước bảo vệ hoàn toàn khỏi bụi và nước;

Thiết kế di động và chắc chắn:
Thật thuận tiện khi làm việc với TENVEO NA200B trong nhà, văn phòng, ngoài trời ở mọi nơi bạn muốn.

Dễ dàng như Plug and Play:
Không cần CNTT. Việc thiết lập và sử dụng các loa Bluetooth này thật dễ dàng, chỉ cần kết nối và quay số;
Tương thích với tất cả các nền tảng UC hàng đầu.

Có thể xâu chuỗi 1 chiếc loa ngoài mở rộng (bằng Cáp RJ45) và mở rộng khoảng cách thu tín hiệu lên tới 10m.
Loa ngoài mở rộng là tùy chọn.

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn quan tâm đến Loa Bluetooth Daisy Chain USB2.0 cho Phòng hội thảo TEVO-NA200B.
Thông số kỹ thuật:
| Người mẫu | TEVO-NA200B |
| Phòng họp | 20-40m2 |
| phạm vi đón | 5 mét |
| Đáp ứng tần số micrô | 100Hz-22KHz |
| Micro tích hợp sẵn | 4 |
| Bluetooth | √ |
| Đầu ra tối đa | 85dB |
| Đáp ứng tần số loa: | 100Hz-22KHz |
| song công hoàn toàn | √ |
| Cách âm | √ |
| Điều khiển tự động | √ |
| Nguồn cấp: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ -50 độ (trạng thái hoạt động) |
| độ ẩm | 20 phần trăm -85 phần trăm |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows / Android / iOS / Linux |
| Phụ kiện | 1x Loa ngoài hội nghị; 1x Thẻ bảo lãnh |
| giao diện | 1x giao diện loại B; 1x giao diện mạng RJ45; 1x Giao diện đầu vào/đầu ra |
| Nguồn cấp | Cấp nguồn bằng USB (5v/500mA), pin lithium 5200mAH tích hợp; |
Công ty TNHH Công nghệ Video SZ Tenveo
Địa chỉ: Tầng B-8, Dinh thự Fukang Keji, Đường Yousong, Cộng đồng Fukang, Quận Longhua, ShenZhen, Trung Quốc
Email:Sales09@tenveo.com
Điện thoại/Wechat: cộng với 86 135 5233 5495
Whatsapp: cộng với 86 134 7469 0572
Skype: trực tiếp:956467630_1
Trang web: www.tenveo-video-conference.com
Chú phổ biến: micro phòng hội nghị, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc








