
Loa hội nghị đa hướng với 2 Mic dành cho hội nghị kinh doanh
Model:TEVO-NA200EX
Loa ngoài chuỗi 10M radio
Giao diện USB
Loa 98 dB
8 mic, 2 loa
Khử tiếng vang thích ứng
Theo dõi giọng nói thích ứng của con người
Micrô đa hướng có độ nhạy cao
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Loa chuyên nghiệp Thu âm giọng nói 360 độ-Micrô USB 10M TEVO-NA200EX

Chuỗi Daisy/Sử dụng một mình Lý tưởng cho không gian hội họp – Loa TEVO{0}}NA200EX có chức năng chuỗi nối tiếp, xếp tầng 1 loa hội nghị giúp mở rộng đáng kể không gian cuộc họp hiệu quả của bạn, mang đến âm thanh tuyệt vời cho hội nghị cộng tác. Đây là bản nâng cấp mới dựa trên M2 có tính đến nhu cầu của khách hàng. Điều tuyệt vời nhất là bạn không chỉ có thể mang NA{6}}NA200S đến một cuộc họp lớn hơn, cho phép nhiều người tham dự hơn tham gia vào cuộc gọi hội nghị mà còn có thể sử dụng riêng cho 2 phòng nhỏ dưới dạng hai loa M2.
Thuật toán giọng nói Ai và tự động-Điều chỉnh công nghệ thu âm – loa Skype áp dụng thuật toán VoiceIA dựa trên AI- để loại bỏ tiếng ồn theo động thái môi trường, triệt tiêu tiếng vang một cách hiệu quả để lọc tiếng ồn xung quanh trong môi trường mở, đảm bảo cho bạn âm thanh sống động tuyệt vời. Trong khi đó, loa NA200EX được trang bị dãy micro kỹ thuật số có độ nhạy cao-có thể xác định khoảng cách của nguồn âm thanh, tự động điều chỉnh âm lượng để tự-tự cân bằng âm lượng.
-Âm thanh song công hoàn chỉnh và loa ngoài Mics 360 độ NA200EX hỗ trợ đàm thoại kép. Giúp bạn tổ chức một-hội nghị nhiều bên ở mọi nơi mà không phải lo lắng về việc khoảng cách sẽ cản trở hoạt động liên lạc thống nhất của bạn với các đối tác kinh doanh để có được cuộc gọi thành công. Thiết bị thu âm NA200EX được trang bị 8 micrô đa hướng kỹ thuật số MEMS có độ nhạy cao-để đảm bảo mọi người đều được nghe thấy trong suốt cuộc hội thảo từ xa, khác với thiết kế micrô đơn-truyền thống, đạt được khả năng thu sóng 360 độ thực sự{11}}.
Khả năng tương thích cao & nhiều kết nối Loa di động NA200EX tương thích với nhiều thiết bị, phần mềm/ứng dụng khác nhau. Bất kể bạn đang sử dụng window7/8/10, Mac OS, Android hay iOS, loa hội nghị đều có thể được kết nối dễ dàng. Loa điện thoại NA200EX cũng hỗ trợ các phần mềm điện thoại thông dụng như Zoom, Skype for business, WebEx, Google Hangout, v.v.
Thiết kế đèn báo LED & Kích thước di động có hộp đựng Với công nghệ tạo chùm tia-, NA200EX xác định chính xác vị trí của những người đang nói và biểu thị giọng nói ở các góc khác nhau thông qua đèn LED. Hơn nữa, đèn vòng tròn sẽ cho bạn biết rõ ràng âm lượng, nguồn và trạng thái kết nối của dòng NA200. Xét đến sự xa lánh của các doanh nhân, loa hội nghị NA200EX có kèm hộp bảo vệ để dễ dàng mang theo bên mình! CHỈ CẦN mang loa ngoài NA200EX đến văn phòng/nhà hoặc khi đi du lịch!

Loa không dây chuyên nghiệp Thu âm giọng nói 360 độ-Giá và thông số kỹ thuật của micrô USB như sau:


Có thể kết nối 1 chiếc loa ngoài mở rộng (bằng cáp RJ45) và phóng to khoảng cách thu sóng lên tới 10m.
Loa ngoài mở rộng là tùy chọn.

1.Giao hàng tận nơi:
Đối với các đơn hàng mẫu, chúng tôi có sản phẩm trong kho; vận chuyển trong cùng ngày khi chúng tôi nhận được đơn đặt hàng;
Đối với đơn đặt hàng, chúng tôi sẽ giao hàng trong vòng 3-7 ngày làm việc;
2. Bao bì:
Bao bì xốp bên trong; bao bì carton tiêu chuẩn bên ngoài.

Thông tin công ty

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn quan tâm đến Loa chuyên nghiệp Thu âm giọng nói 360 độ-Micro USB Giá 10 triệu
Thông số kỹ thuật của TEVO-NA200EXhệ thống hội nghị âm thanh:
| Người mẫu | TEVO-NA200EX |
| Phòng họp | 5m(16,4ft) + |
| Phạm vi đón | 5+5 mét |
| Đáp ứng tần số micrô | 100Hz-22KHz |
| Micrô-tích hợp sẵn | 4 |
| Bluetooth | KHÔNG |
| Sản lượng tối đa | 85dB |
| Đáp ứng tần số loa: | 100Hz-22KHz |
| song công hoàn toàn | √ |
| Khử tiếng ồn | √ |
| Điều khiển khuếch đại tự động | √ |
| Nguồn điện: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ -50 độ (trạng thái hoạt động) |
| Độ ẩm | 20%-85% |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows/Android/iOS/Linux |
| Phụ kiện | 1x Loa hội nghị; 1x Thẻ bảo lãnh |
| Giao diện | 1x loại-giao diện B; 1x giao diện mạng RJ45; 1x Giao diện đầu vào / đầu ra |
| Nguồn điện | Cấp nguồn bằng USB (5v/500mA),-pin lithium 5200mAH tích hợp; |
Chú phổ biến: Loa hội nghị đa hướng có 2 mic dành cho hội nghị kinh doanh, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc
Bạn cũng có thể thích
-

Loa phòng hội nghị USB không dây Daisy Chain Micrô h...
-

Camera PTZ USB2.0 HD 360 độ cho cuộc họp Hội nghị Video
-

Tiêu cự cố định Ống kính 4 mm Giao diện USB 2.0 Came...
-

10Camera thu phóng quang học X có cắm và chạy USB2.0...
-

Camera hội nghị với chức năng tự động zoom 20X hoàn ...
-

TEVO-Camera theo dõi tự động VHD4K

