Loa phòng hội nghị USB không dây Daisy Chain Micrô hội nghị video
Model:TEVO-M2B-CC
Bộ đàm bán tải 10M
Loại-Giao diện âm thanh C.3.5mm
Tích hợp-8 micrô đa hướng
Khử tiếng vang và giảm tiếng ồn
Tương thích với tất cả nền tảng UC hàng đầu
Hoàn hảo cho kết nối điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng PC
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
SZ Tenveo Video Technology Co., Ltd. được biết đến là một trong những nhà sản xuất và nhà cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, giờ đây chúng tôi nồng nhiệt chào đón bạn bán buôn Loa hội nghị USB không dây Daisy Chain được CE phê duyệt với giá thấp từ nhà máy của chúng tôi. Với sự hỗ trợ của thiết bị và công nghệ tiên tiến, chúng tôi có thể đảm bảo cho bạn chất lượng cao và hiệu suất tốt của thiết bị của chúng tôi. Liên hệ với chúng tôi để biết bảng giá và dịch vụ OEM & ODM.
Tenveo M2B-Loa hội nghị không dây Daisy Chain CC với loa 360 độ và loa chất lượng cao
-
Mảng 8 micro, thu giọng nói 360 độ
-
Daisy-Thiết kế dây chuyền dành cho 20 người tham dự có diện tích từ 30 mét vuông đến 60 mét
-
Cuộc trò chuyện Crystal Clear trong bất kỳ cuộc gọi hội nghị nào
-
VoiceIA Khử tiếng ồn & Khử tiếng vang
-
Nhiều-Kết nối với thiết bị của bạn qua USB-TypeC, Giắc âm thanh Aux và không dây.
-
Win7/8 hoặc 10, MacOS x10.9 trở lên, Chrome OS, Linux, Android, iOS, v.v.
Mic ranh giới Microflex đa hướng




| Tên mặt hàng | Loa Bluetooth |
| Mẫu số | M2B-CC |
| Bluetooth | BT5.0 |
| Ắc quy | 6000mAH(Pin lithium-tích hợp); Thời gian nghe nhạc (lên tới 18 giờ); Tuổi thọ pin (cuộc gọi) lên tới 32 giờ; Thời gian sạc nhanh nhất: 2 giờ; Thời gian sạc thường xuyên: 4 giờ |
| Kiểu kết nối | USB/Bluetooth/AUX/Không dây |
| Kích thước phòng họp | 30-50㎡ |
| Gặp gỡ với | 12-20 người tham dự |
| Phạm vi thu âm của loa ngoài | 10 mét(16,4ft *2) |
| Micrô | Mảng Mic chuyên nghiệp 8 * |
| Loại micrô | Đa hướng-(phạm vi đón 360 độ) |
| Độ nhạy của micrô | -38dB |
| Giảm tiếng ồn | Đúng |
| Âm thanh song công hoàn toàn | Đúng |
| AEC | Đúng |
| Dải tần số | 100Hz đến 20kHz |
| Loa | 5W/112dB |
| Giao diện | 2*Loại{1}}C, cổng âm thanh 2*3,5mm |
| Yêu cầu hệ thống | Windows 7/8/10 trở lên, MacOS 10.7 trở lên, Chrome OS V29.01547 trở lên |
| Hỗ trợ ứng dụng | Phần mềm: Zoom, nhóm Mirosoft, Facetime, Hangouts, OBS, Xsplit, v.v. |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ ~ 45 độ |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 độ ~+45 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%~85% RH(không-ngưng tụ) |
| Nguồn điện | 5V/3A hoặc 9V/2A |
| Kích thước (Trước / Sau gói) | 125*125*30mm/226*183*95mm |
| Trọng lượng tịnh/tổng | 0,68kg/0,98kg |
Chú phổ biến: Loa phòng hội nghị USB không dây Daisy Chain Micrô hội nghị video, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc










