Bộ hội nghị âm thanh hình ảnh-Camera HDMI 4K Micrô không dây zoom 12X Loa ngoài 2 Mic mở rộng
Model:TEVO-VA612GROUP-EX
* Zoom quang 12x, camera UHD4K
* Cảm biến 1/2.8''SONY CMOS, điểm ảnh hiệu dụng 8.29MP
* Đầu ra video HDMI USB
* Đặt trước: 10 qua cài đặt từ xa IR (256 qua RS232)
* 8 micrô đa hướng-tích hợp sẵn để thu được âm thanh đa hướng-360 độ
* Bán kính âm thanh tối đa có thể lên tới 6 mét + micrô mở rộng (bán kính thu sóng 3 m)
* Tích hợp pin 8000mAh cho loa ngoài, thời gian sử dụng lâu
* Chuyển động PTZ chính xác, mượt mà và im lặng (Pan: 350 độ, Nghiêng: 180 độ)
* 2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Hệ thống hội nghị truyền hình mới Tenveo 2024-
Camera HDMI 4K zoom 12X +loa micrô bluetooth+ 2 Mic mở rộng tất cả trong một nhóm

TEVO-VA612Group-EX, giải pháp hội nghị truyền hình dành cho các phòng hội thảo có quy mô từ trung bình đến lớn{3}}, cung cấp video Ultra HD chất lượng cao và âm thanh trong trẻo, đảm bảo tất cả những người tham gia đều được nghe và nhìn rõ ràng. Tập đoàn tập hợp một Camera PTZ Ultra HD 4K với Zoom quang học 12x, Loa ngoài song công hoàn toàn với khả năng Thu giọng nói 360 độ, một Hub và 2 Mic mở rộng. Tương thích với các phần mềm và nền tảng hội nghị truyền hình như Zoom, Skype for business, Microsoft Meet. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong kinh doanh, chính phủ, nhà thờ, giáo dục, công nghiệp dược phẩm và hơn thế nữa.

| Tên mặt hàng | TEVO-VA612GROUP-EX |
| Camera hội nghị HD | |
| Thu phóng quang học | thu phóng 12x |
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.8" SONY CMOS |
| Pixel hiệu quả | 8,29MP |
| Ống kính | f=4.1mm-49,2 mm |
| Khẩu độ | F1.8-2.68 |
| Định dạng Video | 4KP@30fps,1080P@60/50/30/25fps, 720P@60/50/30/25fps |
| H.264, H.265, MJPG, YUY2, NV12 | |
| Góc ngang | 70,28 độ (W)-6,57 độ (T) |
| Tập trung | Tự động/Thủ công |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu 2D & 3D |
| Phơi bày | Tự động/Thủ công |
| Giao diện video | HDMI, DP |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| Giao thức điều khiển | VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| Tốc độ truyền | 38400/9600/4800/2400 |
| Giao diện điều khiển | RS232 (chỉ đầu vào), RS485, UVC1.1 |
| Xoay Pan/Tilt | ±175 độ , -90 độ -+90 độ |
| Tốc độ điều khiển Pan | 0.1 -80 độ /giây |
| Tốc độ kiểm soát độ nghiêng | 0,1-60 độ / giây |
| Số đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 255 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Loa ngoài | |
| Khử tiếng vang âm thanh (AEC): | >65dB |
| Công suất loa | 5W |
| Âm lượng loa | 110dB |
| Phản ứng | 100Hz-20KHz |
| Phạm vi đón | 6m(Bán kính) |
| Độ nhạy của micrô | -38dB |
| SNR (Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu) | 62dB |
| Giao diện | Giao diện DP; Giắc cắm 2x3,5 mm (dành cho Mic mở rộng) |
| trung tâm | |
| Giao diện | DP*2; Giao diện nguồn * 1; Loại USB-C*1 |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Cáp USB | Cáp USB 3m*1 |
| Cáp kết nối | Cáp DP 5m*2 |
| Thông số chung | |
| Hệ thống vận hành | Windows 7 trở lên; Android, Mac OS™ 10.10 trở lên, Linux (Bắt buộc phải hỗ trợ UVC.) |
| Hỗ trợ ứng dụng | Tương thích với Zoom, MS Teams, Skype, v.v. |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| đầu vào hiện tại | 2.0A(Tối đa) |
| Bảo quản nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Bảo quản độ ẩm | 20%-90% RH |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% RH |
| Kích thước (W*H*D) | Máy ảnh: 171,6*192,6*171,6mm Loa ngoài: 143*143*75mm Micro mở rộng: 74*74*20mm Trung tâm: 98*98*20mm |
| N.W. / G.W | 2,77kg/4kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: bộ hội nghị âm thanh hình ảnh-máy ảnh hdmi 4k 12x zoom micro không dây loa ngoài 2 mic mở rộng, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc
Bạn cũng có thể thích
-

Camera web video tốt nhất với 4K 30 khung hình / giâ...
-

Zoom quang học 4K 12x với Camera Video Hội nghị PTZ ...
-

zoom quang 12x Thiết bị hội nghị từ xa
-

Webcam FHD 4K có-Micrô tích hợp cho Skype
-

VA300C 4K EPTZ Webcam Hội nghị Webcam USB để phát tr...
-

Camera hội nghị UHD 4K PTZ với USB3.0 Zoom quang học...






