Camera hội nghị video 4K zoom 12X có HDMI USB POE NDI
Số mẫu:TEVO{1}}VL12U NDI
* Zoom quang học 12x
* Cảm biến Sony IMX415 1/2.8" CMOS, 8,29 mega pixel
* Chất lượng hình ảnh UHD4K, góc nhìn rộng
* HDMI USB, Đầu ra video RJ45 (hỗ trợ truyền phát POE & IP)
* Chuyển động PTZ chính xác, mượt mà và im lặng (Pan: 350 độ, Nghiêng: 180 độ)
* 2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
* Đặt trước: 10 qua cài đặt từ xa IR (256 qua RS232)
* Hỗ trợ giao thức Visca, Pelco-P và Pelco-D, Điều khiển từ xa RS232/RS485/IP/IR
* Giao thức mạng: NDI |HX2,SRT,TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, Onvif, DHCP, Multicast, v.v.
* Hỗ trợ vị trí Máy tính để bàn, giá treo trần, giá treo tường và giá ba chân (Có thể lắp ngược)
* Hỗ trợ POE/NDI: có thể Cấp nguồn, Điều khiển, Thiết lập và xem trước video qua một cáp ethernet.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm

Camera VL12U 4k được trang bị POE, USB3.0, Cảm biến Sony, Ống kính 4K đích thực, thu phóng quang 12X và hệ thống hình ảnh Ultra{5}}HD. Nó mang lại video sắc nét, màu sắc nổi bật và độ chính xác quang học đặc biệt. Công nghệ-Al tích hợp của nó tối ưu hóa cân bằng ánh sáng để làm nổi bật khuôn mặt và mang lại tông màu da- trông tự nhiên ngay cả trong điều kiện thiếu sáng hoặc ngược sáng. Ngoài ra, tính năng thu phóng quang học 12X với Góc ngang rộng 70,82 độ cho phép dễ dàng đáp ứng nhu cầu của các phòng họp có quy mô vừa và lớn.





| Mẫu số | VL12U NDI |
| Cảm biến hình ảnh | Sony IMX415 1/2.8" CMOS |
| Pixel hiệu quả | 8,29MP, 16:9 |
| Định dạng Video | HDMI(4KP@30/25fps,1080P@60/50/30/25fps,720P@60/50/30/25fps); USB3.0(3840*2160P@30fps,2560*1440P@30fps,1920*1080P@30fps,1280*720P@30fps,640*480P@30fps,320*240P@30fps;YUY2/NV12/H.264/H.265/MJPG) |
| Thu phóng quang học | thu phóng 12x |
| Ống kính | f{0}}mm |
| Khẩu độ | F1.6-F2.8 |
| Góc ngang | 70,82 độ (W)-6,48 độ (T) |
| Góc dọc | 47,72 độ (W)-73,66 độ (T) |
| Góc chéo | 78,58 độ (W)-7,42 độ (T) |
| Bù đèn nền | Ủng hộ |
| SNR | >50dB |
| Tập trung | Tự động/Thủ công |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu 2D & 3D |
| Phơi bày | Tự động/Thủ công |
| Giao diện video | HDMI, USB3.0 C, RJ45 |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| mạng LAN | Cổng Ethernet thích ứng 10M/100M; Hỗ trợ POE IEEE802.3af |
| Giao thức mạng | NDI|HX2,RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Hỗ trợ VISCA qua IP |
| Giao thức điều khiển | VISCA/Pelco-D/Pelco-P; Tốc độ truyền: 38400/9600/4800/2400 |
| Giao diện điều khiển | RS232 (chỉ đầu vào), RS485, USB3.0 C(UVC1.1), RJ45 |
| Xoay Pan/Tilt | ±175 độ, -90 độ-+90 độ |
| Tốc độ điều khiển Pan | 0.1 -80 độ /giây |
| Tốc độ kiểm soát độ nghiêng | 0.1 -60 độ /giây |
| Số đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 255 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Hệ thống vận hành | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS™ 10.10 trở lên, Linux (Bắt buộc phải hỗ trợ UVC.) |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| đầu vào hiện tại | 2.0A (Tối đa) |
| Tiêu thụ điện năng | 13W (Tối đa) |
| Bảo quản nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Bảo quản độ ẩm | 20%-90% RH |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% RH |
| Kích thước (W*H*D) | 171.6*192.6*171.6mm/ 260*217*197mm (trước/sau khi đóng gói) |
| N.W. / G.W. | 1,35kg/ 2,05kg (Trọng lượng tịnh/Tổng) |
| phụ kiện | 1 x Máy ảnh; 1 x Cáp USB; 1 x Bộ đổi nguồn; 1x Điều khiển từ xa hồng ngoại; 1 x Giá treo tường; 1 x Hướng dẫn sử dụng |
| Mfg.Bảo hành | Bảo hành bộ phận và lao động tiêu chuẩn 3 năm |
Chú phổ biến: Camera hội nghị video 4k zoom 12x có hdmi usb poe ndi, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc
Bạn cũng có thể thích
-

Camera web video tốt nhất với 4K 30 khung hình / giâ...
-

4K USB 2.0 Camera hội nghị truyền hình PTZ Điều khiể...
-

Giải pháp cuộc họp từ xa qua camera hội nghị truyền ...
-

Webcam FHD 4K có-Micrô tích hợp cho Skype
-

Camera Web EPTZ zoom 4x USB2.0 Đầu ra video cho hội ...
-

VA300C 4K EPTZ Webcam Hội nghị Webcam USB để phát tr...






