Giải pháp micrô hội nghị Âm thanh vượt trội cho cuộc họp của bạn
Số mẫu TEVO-M5Bpro
Bộ đàm thu 6M 360 độ
Kết nối USB/Bluetooth/Không dây
Tính năng trỏ-có độ trung thực cao-tất cả{2}}được tích hợp cung cấp khả năng thu âm thanh 360 độ trong phạm vi 6m
Khử tiếng vang và giảm tiếng ồn
Tương thích với tất cả nền tảng UC hàng đầu
Hoàn hảo cho PC, điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Tenveo Magicall M5BPRO là loa hội nghị không dây cao cấp được thiết kế cho các cuộc họp hiện đại.
Nó có kết nối USB, Bluetooth 5.0 và Dongle không dây, dãy 8{3} micrô và loa siêu rõ 5W để thu âm giọng nói 360 độ trong khoảng cách lên đến 6 mét.

Với pin 8000mAh, tính năng giảm tiếng ồn và công nghệ song công hoàn toàn, cuộc trò chuyện của bạn sẽ luôn tự nhiên, rõ ràng và không bị gián đoạn. Đèn chỉ báo LED trực quan và khả năng tương thích phổ quát giúp M5BPRO trở thành lựa chọn hoàn hảo cho các cuộc họp kinh doanh, làm việc từ xa và hội nghị kết hợp.

PC Micro Loa Hội nghị Kinh doanh Loa USB cho Skype

Các tính năng chính đơn giản:
Bộ đàm thu 6M 360 độ
USB với PC, Bluetooth với điện thoại di động và PAD, Không dây với PC
Tính năng trỏ-có độ trung thực cao-tất cả{2}}được tích hợp cung cấp khả năng thu âm thanh 360 độ trên 6 m
Khử tiếng vang và giảm tiếng ồn
Tương thích với tất cả nền tảng UC hàng đầu
Hoàn hảo cho PC, điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng
Liên hệ với chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ Video SZ Tenveo
Địa chỉ: Tầng B-8, Biệt thự Fukang Keji, Đường Yousong, Cộng đồng Fukang, Quận Longhua, ShenZhen, Trung Quốc
Email:Sales09@tenveo.com
Điện thoại/Wechat:+86 135 5233 5495
Whatsapp:+86 134 7469 0572
Skype: trực tiếp: 956467630_1
Trang web:www.tenveo-video-conference.com
| TEVO-M5B PRO | |
| Tên mặt hàng | Loa ngoài USB / Bluetooth (Cascade là tùy chọn) |
| Mẫu số | M5B PRO |
| Bluetooth | BT5.0 |
| Ắc quy | 8000mAH(Pin lithium-tích hợp); Thời gian nghe nhạc (lên tới 18 giờ); Thời gian sạc nhanh nhất: 3,5 giờ; Thời gian sạc thường xuyên lên: 7 giờ (Hỗ trợ sạc PD2.0/3.0, với công suất tối đa lên tới 18W) |
| Kiểu kết nối | USB/Bluetooth/Không dây |
| Kích thước phòng họp cho loa đơn | 15-30㎡ |
| Cuộc họp với loa ngoài duy nhất | Tối đa 15 người tham dự |
| Phạm vi đón | 6 mét |
| Micrô | Mảng micrô silicon tương tự 8x |
| Loại micrô | Đa hướng-(phạm vi đón 360 độ) |
| Độ nhạy của micrô | -38dB |
| Âm lượng loa | 120dB |
| SNR | 62dB |
| Giảm tiếng ồn | Đúng |
| Âm thanh song công hoàn toàn | Đúng |
| AEC | Đúng |
| Dải tần số | 100Hz đến 20kHz |
| Loa | 5W/120dB |
| Giao diện | 1 x Loại{1}}C, |
| Yêu cầu hệ thống | Windows 7/8/10 trở lên,MacOS 10.7 trở lên,Chrome OS V29.01547 trở lên |
| Hỗ trợ ứng dụng | Phần mềm: Skype, FaceTime, Zoom, Microsoft Teams, Hangouts, OBS, Xsplit, v.v. |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ -+45 độ |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 độ -+45 độ |
| Độ ẩm lưu trữ | 20%-90% RH (không ngưng tụ) |
| Độ ẩm làm việc | 20%-80% RH (không ngưng tụ) |
| Nguồn điện | 5V /3A hoặc 9V /2A |
| Kích thước sản phẩm | 180mm*180mm*35.4mm/220*108*83mm (trước/sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 0,61kg /0,95 KG(Trọng lượng tịnh / tổng) |
Chú phổ biến: Giải pháp Micro hội nghị Âm thanh vượt trội cho cuộc họp của bạn, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc














