Máy quay video TEVO-HD9620 với đầu ra HDMI / SDI
Mar 24, 2017
Mẫu NO .: TEVO-HD9620
Video: Video
Truyền thông: Có dây
OEM: ODM
Cảm biến: 1 / 2.8 "Exmor CMOS
Ống kính: Zoom Quang học 20 X, Zoom kỹ thuật số 12 X
Tích hợp đầu ra video: HDMI, HD-SDI
Ngôn ngữ: Tiếng Anh hoặc tùy chỉnh
Thương hiệu: PUAS hoặc tùy chỉnh
Đặc điểm kỹ thuật: 220x160x160mm
Mã HS: 8525
Loại: Hệ thống hội nghị truyền hình
Thành phần: CMOS
Màu sắc: đen
Thời gian giao hàng: 3 ngày sau khi thanh toán
Hiệu quả ảnh: 2.1 Mega Pixels
Hệ thống tín hiệu: 1080 60p / 50p
Giao diện điều khiển Camera: RS-232c / RS-422
OSD: Có
Gói Giao thông vận tải: đóng gói tiêu chuẩn quốc tế
Xuất xứ: Trung Quốc
Tổng quan về sản phẩm:
PUS- O HD3 20 là máy ảnh hội nghị truyền hình HD thông minh hiệu quả với môđun SONY, cung cấp hình ảnh có độ phân giải cao 3.27MP. Tất cả các thiết lập của camera và hoạt động điều khiển liên lạc tốc độ cao từ xa / pan / tilt / zoom. Công nghệ tự động lật bằng sáng chế độc quyền (cài đặt bằng máy tính để bàn hoặc trần), với 255 cài đặt trước, cài đặt PTZ đa chức năng. Điều khiển từ xa RS232 và RS422 (giao diện SONY VISCA , PELCO P / D ) .
Trường ứng dụng:
Máy ảnh hội nghị truyền hình số PUAS nối tiếp HD đã được sử dụng rộng rãi trong hội nghị truyền hình, hội thảo phòng, hội nghị đa truyền thông, học tập từ xa, các cơ sở giáo dục, đào tạo doanh nghiệp, hội họp kinh doanh, chính phủ, y tế từ xa, nhà thờ, truyền thông Internet, giám sát, .
Tính năng sản phẩm:
1. Full HD 1080P 50/60
2. Tốc độ phóng to gấp 2 lần 40 lần ( 20 x Optica l zoom với 12 x Zoom kỹ thuật số )
3. 1 / 2.8 " Exmor CMOS 3.27MP
4. Kết nối 3G- SDI, YPbPr , DVI -I, HD MI đồng thời
5. Ngõ ra tín hiệu HD và SD đồng thời
6. Hỗ trợ VISCA và PELCO P / D
7. Một bộ điều khiển từ xa với bốn camera
8. Cao cấp hợp kim đáy, giảm nhiệt độ của máy ảnh, đảm bảo sản lượng ra ổn định
9. Tích hợp truy cập internet RJ45, hỗ trợ internet 10M / 100
10. 255 vị trí đặt trước bằng bộ điều khiển máy tính hoặc bàn phím, 254 địa chỉ có thể được đặt, tự động xác định
11. Có nhiều phương thức kiểm soát, hỗ trợ điều khiển nối tiếp RS232 / 485, không cần thay đổi mã c
12. Tương thích với các hội nghị truyền hình lớn và codec thu thập bài giảng
Thông số Công nghệ:
| MÔ HÌNH | PUS- O HD3 20 |
| Sens o r | 1 / 2.8 " Exmor CMOS |
| Hiệu quả Pixel | 3,27 MP |
| Video F ormat | 1080P / 60 , 1080P / 50 , 1080P / 30, 1080P / 25, 1080I / 60, 1080I / 50, 720P / 60, 720P / 50, 720P / 30, 720P / 25 |
| THU PHÓNG | 20 & # 215; quang học , 12 & # 215; số F = 4.7mm-94.0mm, F = 1.6 ( W ) -3.5 (T) |
| Iris | Tự động / bằng tay |
| Góc Phép chiếu của Mặt Trăng | 2,9 & (176) (T) -55,4 & # 176; (W) |
| Tiêu điểm | Tự động / Hướng dẫn / Đẩy |
| Min. Tôi sáng | 0.5Lux / 0.095lux |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Tỷ lệ S / N | & # 8805; 50dB |
| Điện tử S hutter | 1 đến 1/10000 |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | 2D / 3D |
| Quay trở lại ánh sáng C ompensation | Bật / Tắt |
| Đặt trước | 255 |
| Góc quay Pan / Tilt | Pan & # 170; 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Tốc độ Pan / Tilt | 0.1-180 & # 176; ( Pan ), 0.1-120 & # 176; ( Tilt ) |
| Kiểm soát Terminal | RS-232C / RS-422 |
| Kiểm soát giao thức | VISCA , PELCO-P / D |
| Video O utput Tôi nterface | 3G-SDI , YPbPr , DVI-I , HDMI , CVBS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 & # 186; C ~ 50 & # 186; C |
| Quyền lực | DC12V |
| Tận dụng điện C | 12W |
| Cân nặng | 1.42kg / 2.9kg (trước / sau khi đóng gói) |
| Thông số mạng | |
| Mã hóa mạng video | MJPEG , H.264 , Hồ sơ Cao |
| Tiêu chuẩn mã hóa | 1080P ( 1920 * 1080 ) |
| Giao thức mạng | L2TP , IPv4 , IGMP , ICMP , ARP , TCP , UDP , DHCP , PPPoE , RTP , RTSP , QoS , DNS , DDNS , NTP , FTP , UPnP , HTTP , SNMP , SIP , GB / T28181 , Onvif |
| Dòng âm thanh | AAC-LC bảng âm thanh mã hóa, chất lượng âm thanh cao. |
| Giao diện mạng | Truy cập Internet Bulti-in RJ45, hỗ trợ dữ liệu Internet 10 M / 100 M |
Giao diện Giao diện:
Phụ kiện:
Dịch vụ của chúng tôi:
1, một năm bảo hành
2, OEM & ODM dịch vụ (ngôn ngữ, logo, bao bì ect có sẵn)
3, Giao hàng nhanh (3-10 ngày sau khi nhận thanh toán)
4, TT / Paypal chấp nhận được
SZ Tenveo công nghệ video co., L td được thành lập vào năm 2002, nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy ảnh hội nghị video, với CE, FCC, ISO9001: 2008 giấy chứng nhận. Chúng tôi cam kết cung cấp các giải pháp hội nghị truyền hình chất lượng cao và nhân tạo. OEM và ODM có sẵn.
Hy vọng hợp tác với bạn!

