TEVO-HD9620 Đầu ra HDMI 1080P HD Conferencing Camera cho Hội Nghị Kích thước Truyền thông (OHD20S-W2)
Mar 24, 2017
Mẫu NO .: TEVO-HD9620
Video: Video
Truyền thông: Có dây
Ống kính: Ống kính Canon
Định dạng Video: 1080 / 60p
Thời gian giao hàng: 3 ngày sau khi thanh toán
Phóng to: 20xoptical, 12X Digital
Ngôn ngữ: tiếng Anh, hoặc theo Tùy chỉnh
Thương hiệu: TENVEO
Đặc điểm kỹ thuật: 131 * 165 * 142
Mã HS: 8525
Loại: Hệ thống hội nghị truyền hình
Thành phần: CMOS
Màu sắc: đen
Hiệu quả ảnh: 2.1 mega pixel (16 : 9)
OEM: ODM
Nghị định thư: Visca, Pelco-D / P
Chứng chỉ: CE , FCC, ISO9001: 2008, RoHS
OSD: Có
Gói Giao thông vận tải: Gói Trung tính hoặc Theo Tùy chỉnh
Xuất xứ: Trung Quốc
Tổng quan về sản phẩm:
TEVO-HD9620 là máy ảnh hội nghị truyền hình HD thông minh có độ phân giải cao, với độ phân giải 3.27MP (quang học 20x, 12x, tự động lấy nét), cung cấp hình ảnh có độ phân giải cao. Công nghệ flip tự động được thiết kế ban đầu ( cài đặt cho máy tính để bàn hoặc trần), có 255 vị trí cài đặt trước, cài đặt PTZ, điều khiển từ xa RS232 và RS422 (giao thức VISCA , PELCO P / D ) .
Trường ứng dụng:
Máy quay video HD nối tiếp TEVO đã được sử dụng rộng rãi trong hội nghị, phòng tập huấn, hội nghị truyền hình, học tập từ xa, giám sát, y tế, phòng xử án, truyền thông Internet và vân vân.
Tính năng sản phẩm :
Định dạng Video: 1080P 50/60
Ống kính: 20 x quang, 12 x kỹ thuật số
1 / 2.8 "Exmor CMOS, 3,27 MP
Kết xuất video : SDI , HDMI, CVBS, YPBPR
Hỗ trợ giao thức VISCA và PELCO P / D
Một bộ điều khiển từ xa với bốn camera
Cao cấp hợp kim đáy, giảm nhiệt độ của máy ảnh, đảm bảo hình ảnh đầu ra ổn định
Tín hiệu tín hiệu HD và SD đồng thời, thậm chí dưới 1080P / 60, có tín hiệu SD
255 vị trí đặt trước bằng bộ điều khiển máy tính hoặc bàn phím, 254 địa chỉ có thể được thiết lập, tự động xác định
Có nhiều phương pháp kiểm soát, hỗ trợ điều khiển nối tiếp RS232 / 485, không cần thay đổi mã.
Kích thước:
160mm x 168mm x 185mm / 295mm x 225mm x205mm (trước / sau khi đóng gói)
Phụ kiện:
DC 12Vpower adaptor, điều khiển từ xa IR, hướng dẫn sử dụng, RS232, cáp RS485, cáp HDMI , Chân đế và ốc vít
Thông số Công nghệ:
| MODEL PUS- O HD20 S | |
| Sens o r | 1 / 2.8 " ExmorCMOS |
| Hiệu quả Pixel | 3 .27 MP |
| Video F ormat | 1080P / 60,1080P / 50, 1080P / 30,1080P / 25,1080I / 60,1080I / 50,720P / 60,720P / 50,720P / 30,720P / 25 |
| THU PHÓNG | Zoom quang 20X |
| Iris | Tự động / bằng tay |
| Góc Phép chiếu của Mặt Trăng | 355 ° (80 ° / S) |
| Tiêu điểm | Tự động / Hướng dẫn / Đẩy |
| Min. Tôi sáng | 0.5Lux / 0.095lux |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Tỷ lệ S / N | & # 8805; 50dB |
| Điện tử S hutter | 1 đến 1/10000 |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | 2D / 3D |
| Quay trở lại ánh sáng C ompensation | Bật / Tắt |
| Đặt trước | 255 |
| Góc quay Pan / Tilt | Pan & # 170; 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Tốc độ Pan / Tilt | 0.1-180 & # 176; ( Pan ), 0.1-120 & # 176; ( Tilt ) |
| Kiểm soát Terminal | RS-232C / RS-422 |
| Kiểm soát giao thức | VISCA , PELCO-P / D |
| Video O utput Tôi nterface | 3G-SDI , YPbPr , HDMI , CVBS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 & # 186; C ~ 50 & # 186; C |
| Quyền lực | DC12V |
| Tận dụng điện C | 12W |
| Cân nặng | 2,5kg |
Dịch vụ của chúng tôi:
1, Bảo hành hai năm
2, OEM & ODM dịch vụ (ngôn ngữ, logo, gói ect có sẵn)
3, Giao hàng nhanh (3-10 ngày sau khi nhận thanh toán)
4, TT / Paypal chấp nhận được
TENVEO Video Technology Co, Ltd được thành lập vào năm 2002, nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy ảnh hội nghị video, với CE, FCC, ISO9001: 2008 chứng nhận. Chúng tôi cam kết cung cấp các giải pháp hội nghị truyền hình chất lượng cao và nhân tạo. OEM và ODM có sẵn.
Hy vọng hợp tác với bạn!

