Máy quay video độ nét cao TEVO-V1080
Mar 24, 2017
Chi tiết sản phẩm
Mẫu NO .: TEVO-V1080
Loại: Hệ thống hội nghị truyền hình
Video: Video
Thương hiệu: Tenveo
Đặc điểm kỹ thuật: CE, FCC, RoHS
Xuất xứ: Thâm Quyến
1 TEVO-V1080 có Focus cố định , đặc biệt thích hợp cho phòng họp nhỏ và vừa, lớp học và vv
2 Nó cũng có thể cung cấp chất lượng hình ảnh hoàn hảo trong môi trường chiếu sáng thấp, đặc biệt thích hợp cho chiếu sáng tình hình chung.
3 Độ phân giải tối đa có thể đạt được 1920 * 1080, tần số khung hình đầu ra tối đa có thể đạt được 30f / s, đảm bảo độ nét cao, cùng một lúc, cũng có thể đáp ứng nhu cầu của sự trôi chảy của hình ảnh.
4 Tín hiệu tiếng ồn của camera video trực tiếp ảnh hưởng đến hiệu quả mã nén hình ảnh của thiết bị đầu cuối truyền hình hội nghị độ nét cao. TEVO-V1080 áp dụng thuật toán giảm nosie dựa trên ước lượng chuyển động, sử dụng một bộ cảm biến tiếng ồn mới, giảm tiếng ồn hiệu quả.
5 Tevo-108 sử dụng cảm biến CMOS tiên tiến nhất của ngành công nghiệp có thể hỗ trợ WDR (dải động rộng), có thể chụp ảnh toàn cảnh một cách rõ ràng dưới ánh sáng mạnh và tối tương phản của môi trường như đèn nền.
6 Tevo-1080 cung cấp VISCA, PELCO-D
7 Tính năng truyền tín hiệu hồng ngoại từ xa. Tevo-1080 có thể nhận được ngoại trừ tín hiệu điều khiển từ xa dành riêng của nó, cũng có thể nhận được tín hiệu điều khiển từ xa từ người sử dụng, gửi tín hiệu đến thiết bị đầu cuối hội nghị video throuth cổng VISCA IN.
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | |
| Định dạng video | 1080p / |
| Tốc độ truyền | 9600 / 4800bps |
| Loại cảm biến | CMOS, 1 / 2.7inch |
| Điểm ảnh cảm biến | 2,1 triệu |
| Đầu ra video | USB2.0 |
| Hệ thống tín hiệu | 1080P () 720P ( 1280x720 ) VGA (640x480) CIF (352x288) |
| Thiết bị đầu cuối điều khiển | USB, RS232C, RS485 (hai chiều) |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Thay đổi đèn nền | Ủng hộ |
| Tốc độ truyền | 9600 / 4800bps |
| Tốc độ di chuyển Pan | 1-280 ° / S |
| Tốc độ chuyển động nghiêng | 1-100 ° / S |
| Dải ô di chuyển Pan | 360 ° |
| Pan quét tự động | ủng hộ |
| Quét ranh giới | 0-35 ° |
| Điều khiển từ xa | IR điều khiển từ xa không dây P / T |
| Loại giao thức | VISCA, Pelco-D, Pelco-P |
| Bộ chuyển đổi điện | DC12V / 2.0A |
| Sự thât thoat năng lượng | 12W |
| kích thước | 240 x 95 x 145mm / 330 x 285 x 130mm (trước / sau khi đóng gói) |
| màu | Bạc đen |
| cân nặng | 600g / 1.66kg (trước / sau khi đóng gói) |
| Nhiệt độ làm việc | 0-50 ℃ |
Thêm: Room511-514, Tòa nhà công nghệ cao Fengtian, Đường Bắc Xuegang, Longhua mới dist. Thâm Quyến.CN.
Điện thoại: 86-13657740706
Fax: 86-755-85258499
Whatsapp: 008613657740706
SKYPE: Rachel Liang (008613657740706)
QQ: 451810239
Wechat: 13657740706





