
Cắm và Chạy USB Loa và Micrô
Mô hình:TEVO-NA200EX
Loa ngoài 10M đài hoa cúc
giao diện USB
loa 98dB
8 mic, 2 loa
Loại bỏ tiếng vang thích ứng
Theo dõi giọng nói của con người thích ứng
Micro đa hướng có độ nhạy cao
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Loa Ngoài Chuyên Nghiệp Micrô USB Nhận Giọng Nói 360 Độ 10M TEVO-NA200EX

Daisy Chain/Sử dụng một mình Lý tưởng cho không gian họp – Loa ngoài TEVO-NA200EX có chức năng chuỗi daisy, xếp tầng 1 loa hội nghị giúp mở rộng đáng kể không gian họp hiệu quả của bạn, mang lại âm thanh tuyệt vời cho hội nghị hợp tác. Đó là một bản nâng cấp mới dựa trên M2 xem xét nhu cầu của khách hàng của chúng tôi. Điều tuyệt vời nhất là bạn không chỉ có thể mang NA200 cộng với NA200S đến một cuộc họp lớn hơn, cho phép nhiều người tham dự hơn tham gia vào cuộc gọi hội nghị mà còn có thể sử dụng riêng cho 2 phòng nhỏ dưới dạng hai loa M2.
Thuật toán Ai Voice & Công nghệ nhận tự động điều chỉnh – loa ngoài skype áp dụng thuật toán VoiceIA dựa trên AI để loại bỏ tiếng ồn theo động lực môi trường, triệt tiêu hiệu quả tiếng vang, để lọc tiếng ồn xung quanh trong môi trường mở, đảm bảo mang đến cho bạn âm thanh đắm chìm tuyệt vời. Trong khi đó, loa NA200EX được trang bị dãy mic kỹ thuật số có độ nhạy cao, có thể xác định khoảng cách của nguồn âm thanh, tự động điều chỉnh âm lượng để tự cân bằng âm lượng.
Loa ngoài Full-Duplex Audio & Mics Array NA200EX hỗ trợ đàm thoại kép. Giúp bạn tổ chức hội nghị nhiều bên ở bất cứ đâu mà không lo khoảng cách cản trở giao tiếp thống nhất của bạn với các đối tác kinh doanh để có được cuộc gọi thành công. Loa ngoài NA200EX được trang bị 8 micrô đa hướng kỹ thuật số MEMS có độ nhạy cao để đảm bảo mọi người đều được nghe thấy trong hội nghị truyền hình, khác với thiết kế micrô đơn truyền thống, đạt được khả năng thu âm 360 độ thực sự.
Khả năng tương thích cao & Nhiều kết nối Loa ngoài di động NA200EX tương thích với nhiều thiết bị, phần mềm/ứng dụng khác nhau. Bất kể bạn đang sử dụng window7/8/10, Mac OS, Android hay IOS, loa hội nghị đều có thể dễ dàng kết nối. Loa điện thoại NA200EX cũng hỗ trợ các softphone thông dụng như Zoom, Skype for business, WebEx, Google Hangout, v.v.
Thiết kế chỉ báo đèn LED & Kích thước di động w/Vỏ Với công nghệ tạo chùm tia, NA200EX xác định chính xác vị trí của những người đang nói và chỉ ra giọng nói ở các góc khác nhau thông qua đèn LED. Hơn nữa, đèn vòng sẽ cho bạn biết rõ âm lượng, nguồn và trạng thái kết nối của dòng NA200. Xét đến sự xuất hiện của các doanh nhân, loa ngoài hội nghị NA200EX đi kèm với hộp bảo vệ để dễ dàng mang theo bên mình! CHỈ CẦN mang loa ngoài NA200EX đến văn phòng/nhà riêng hoặc khi đi du lịch!

Giá và thông số kỹ thuật của Loa ngoài không dây chuyên nghiệp Micrô USB nhận giọng nói 360 độ như sau:


Có thể xâu chuỗi 1 chiếc loa ngoài mở rộng (bằng Cáp RJ45) và mở rộng khoảng cách thu ge lên tới 10m.
Loa ngoài mở rộng là tùy chọn.

1. Giao hàng tận nơi:
Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có sản phẩm trong kho; vận chuyển cùng ngày khi chúng tôi nhận được đơn đặt hàng;
Đối với đơn đặt hàng, chúng tôi sẽ giao hàng trong vòng 3-7 ngày làm việc;
2. Bao bì:
Bao bì xốp bên trong; bao bì carton tiêu chuẩn bên ngoài.

Thông tin công ty

Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn quan tâm Loa ngoài chuyên nghiệp Micro USB thu âm 360 độ Giá 10M
Thông số kỹ thuật của TEVO-NA200EXhệ thống âm thanh hội thảo:
| Người mẫu | TEVO-NA200EX |
| Phòng họp | cộng thêm 5m(16,4ft) |
| phạm vi đón | 5 cộng với 5 mét |
| Đáp ứng tần số micrô | 100Hz-22KHz |
| Micro tích hợp sẵn | 4 |
| Bluetooth | KHÔNG |
| Đầu ra tối đa | 85dB |
| Đáp ứng tần số loa: | 100Hz-22KHz |
| song công hoàn toàn | √ |
| Cách âm | √ |
| Điều khiển tự động | √ |
| Nguồn cấp: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ -50 độ (trạng thái hoạt động) |
| độ ẩm | 20 phần trăm -85 phần trăm |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows / Android / iOS / Linux |
| Phụ kiện | 1x Loa ngoài hội nghị; 1x Thẻ bảo hành |
| giao diện | 1x giao diện loại B; 1x giao diện mạng RJ45; 1x Giao diện đầu vào/đầu ra |
| Nguồn cấp | Cấp nguồn bằng USB (5v/500mA), pin lithium 5200mAH tích hợp; |
Chú phổ biến: Loa và micrô cắm và phát USB, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc






