Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam TEVO-VA200Pro
Aug 11, 2020


| Mô hình | TEVO-VA200 Pro |
| Tên | Âm thanh và Video tất cả trong một Webcam |
| Cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS 1 / 2.7 (OV2710) |
| Ống kính | Góc nhìn rộng 2,2mm |
| Pixel hiệu quả | 2,10 mega pixel |
| Thu phóng | Tập trung cố định |
| Giao diện | Micro USB2.0 |
| Định dạng nén video | MJPEG, YUV |
| Độ phân giải | 1920×1080 |
| Góc nhìn ngang | 112° |
| Chiếu sáng tối thiểu | 350Lux |
| Nguồn cấp | Nguồn điện USB, 5V, 70mA |
| Cái mic cờ rô | Tích hợp 2 mic định hướng Omni |
| Loa | Tích hợp 2 loa |
| MOD | 50cm |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| FPS | Tối đa 30 khung hình / giây (MJPG) |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Hệ thống hỗ trợ | Windows: 10, 8.1, 8, 7 và macOS 10.12 ~ 10.14 、 OS X 10.8 ~ 10.11 、 Mac OS X10.0 ~ 10.7 |
| Phần mềm tương thích | Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Đi tới cuộc họp, v.v. |
| Phụ kiện | Cáp USB, Hướng dẫn sử dụng |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 2w |
| Tần số loa | 20Hz ~ 20KHz |
| Trở kháng | 4Ω |
| Số lượng lớn nhất | 85dB |
| Hướng của micrô | Đa hướng |
| Nhạy cảm | -33dBFS |
| Tần số micrô | 20Hz ~ 20KHz |
| Phạm vi nhận (radio) | 3m |
| Kích thước sản phẩm | 262 (Rộng) × 85,5 (D) × 110 (H) mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.33 g |





