
Camera Góc Rộng Usb
Độ phân giải 4K Đầu ra video USB2.0
Pan: {{0}} độ Nghiêng: 0 độ ~120 độ
Góc rộng tiêu cự cố định 124 độ
RS-232, RS-485, điều khiển từ xa IR
1/2.7" HD màu CMOS 8 mega pixel
Chất lượng vượt trội với vật liệu thấu kính toàn phần bằng thủy tinh
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Camera góc rộng USB TEVO-UHD4K


Tổng quan về sản phẩm camera góc rộng USB:
Camera Pan Tilt lấy nét cố định
Thiết kế thông minh và đẹp mắt
Cắm và chạy USB2.0 Kết nối
Chất lượng hình ảnh HD1080P rõ nét
Chuyển động PTZ chính xác, mượt mà và im lặng
Cài đặt trước: 9 qua cài đặt từ xa IR (256 qua RS232)
Cảm biến CMOS 1/2,7 inch chất lượng cao, 8,29MP (16:9)
Chất lượng vượt trội với vật liệu thấu kính toàn phần bằng thủy tinh
Trường nhìn rộng 124 độ mà không bị méo hình video
Hỗ trợ gắn trần, gắn tường và gắn chân máy (Có thể gắn ngược)
2D và 3D NR cho chất lượng video tốt nhất trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
Hỗ trợ giao thức Visca, Pelco-P và Pelco-D, điều khiển camera RS232/RS485
Tương thích với hầu hết các phần mềm và nền tảng hội nghị truyền hình hàng đầu



| Số hiệu mẫu | UHD4K |
| Cảm biến | 1/2.8''SONY CMOS |
| Điểm ảnh hiệu quả | 8,29 mega pixel |
| Tín hiệu video | 4K@30/25fps, 2K@30/25fps, 1080p@30/25fps |
| Phóng | Zoom kỹ thuật số 5x |
| Ống kính | f=2.2mm |
| Khẩu độ | F1.8 |
| Góc ngang | 124 độ |
| Góc thẳng đứng | 71 độ |
| Góc chéo | 116 độ |
| Đầu ra video | USB 2.0 |
| Mạng LAN | / |
| Giao thức mạng | / |
| Định dạng mã hóa video | MJPEG, YUY2 |
| Độ phân giải video | 4K(3840*2160) v.v. |
| Tiêu chuẩn Signal | NTSC/PAL |
| Vị trí đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 64 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Giao diện điều khiển | RS-232 (chỉ đầu vào), RS-485, USB |
| Màn trập | 1/30 giây-1/10000 giây, tự động |
| Tốc độ truyền | 38400/9600bps |
| Giao thức kiểm soát | VISCA, PELCO-D, PELCO-P(RS-232, RS485) |
| Giao thức USB | UVC1.1 |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0.1Lux |
| SNR | Lớn hơn hoặc bằng 50dB |
| Xoay ngang | 350 độ (±175 độ) 0,1 độ /giây-100 độ /giây |
| Xoay theo chiều dọc | 180 độ (±90 độ) 0.1 độ /giây-80 độ s |
| Nguồn điện | Điện áp một chiều 12V/2A |
| Tiêu thụ điện năng | 12W |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ ~+50 độ |
| Độ ẩm làm việc | 0~95% RH |
| Kích thước sản phẩm | 212*160*172mm/260*217*197mm (trước khi đóng gói/sau khi đóng gói) |
| Trọng lượng sản phẩm | 1,25kg/2,05kg (trọng lượng tịnh/tổng) |
Chú phổ biến: camera góc rộng usb, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc




