Máy ảnh truyền phát trực tiếp 20X quang học quang học POE NDI được hỗ trợ
Mô hình số:TEVO-VL20N NDI
* 20x zoom quang* FHD 1080p chất lượng hình ảnh, góc xem rộng* Sony IMX 327 1/2.8 "Cảm biến CMOS, 2.07 mega pixel* HDMI USB, RJ45 Giao thức PELCO-D* Giao thức mạng: NDI|HX2, SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, v.v.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
Phóng to quang học 20x & góc nhìn rộng 61 độ
Cho phép dễ dàng đáp ứng nhu cầu của các phòng họp trung bình đến lớn. Ngay cả khi bạn phóng to để kiểm tra các chi tiết, hình ảnh được nhìn thấy bởi mắt mà không bị biến dạng.

USB HDMI RJ45
Plug & Play HDMI và USB 3. 0 Cổng có sẵn để kết nối với TV/Màn hình, định dạng nén video: H.264, H.265, MJPG, YUY2, làm cho hội nghị video trôi chảy và rõ ràng hơn.

Giao thức vận chuyển NDI HX được hỗ trợ
NDI (Giao diện thiết bị mạng) cho phép các thiết bị video chia sẻ các luồng âm thanh và chất lượng cao, độ trễ thấp trên mạng cục bộ (LAN). Năng lượng, điều khiển, thiết lập và xem trước video qua một cáp Ethernet.

Khả năng tương thích phổ quát
Tương thích với Zoom, Skype for Business, Microsoft Lync (các nhóm), VOOVMeeting, Cisco Webex và các phần mềm hội nghị khác.

| Mẫu số | TEVO-VL20N |
| Cảm biến hình ảnh | Sony imx 327 1/2.8 "CMOS |
| Pixel hiệu quả | 2,07mp |
| Định dạng video | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/2012/25fps, 640*480p@30fps, 320*240p@30fps; |
| Phóng to quang học | Thu phóng quang học 20x |
| Ống kính | F1.6-3.5 |
| Khẩu độ | f =5. 5-110 mm |
| Góc chéo | 61 độ (w) -3. 64 độ (t) |
| Backlight Bồi thường | Ủng hộ |
| Snr | >50db |
| Tập trung | Tự động / Hướng dẫn sử dụng |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm tiếng ồn 2D & 3D |
| Phơi bày | Tự động / Hướng dẫn sử dụng |
| Giao diện video | HDMI, USB3. 0 C, RJ45 |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| LAN | Cổng Ethernet thích nghi 10m/100m; Hỗ trợ Poe IEEE802.3AF |
| Giao thức mạng | NDI|HX2, RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Hỗ trợ Visca qua IP |
| Giao thức kiểm soát | Visca/Pelco-D/Pelco-P; Tỷ lệ baud: 38400/9600/4800/2400 |
| Giao diện điều khiển | RS232 (chỉ đầu vào), rs485, USB3. 0 C (UVC1.1), RJ45 |
| Xoay chảo/nghiêng | ± 175 độ, -90 độ -+90 độ |
| Tốc độ kiểm soát chảo | 0. 1 -80 độ /giây |
| Tốc độ điều khiển nghiêng | 0. 1 -60 độ /giây |
| Số cài đặt trước | Người dùng có thể thiết lập tối đa 255 cài đặt trước (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa IR) |
| Hệ thống hoạt động | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 trở lên, Linux (được yêu cầu để hỗ trợ UVC.) |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| Đầu vào hiện tại | 2. 0 A (Max.) |
| Tiêu thụ năng lượng | 13W (Max.) |
| Lưu trữ nhiệt độ | -20 độ đến 60 độ |
| Lưu trữ độ ẩm | 20% -90% rh |
| Nhiệt độ làm việc | 0 độ đến 40 độ |
| Độ ẩm làm việc | 20% -80% rh |
| Kích thước (W*H*D) | 171.6*192.6*171,6mm/ 260*217*197mm (trước/ sau khi đóng gói) |
| N.W. / G.W. | 1,35kg/ 2.05kg (trọng lượng mạng/ gộp) |
| Phụ kiện | Camera 1 x; Cáp USB 1 x; Bộ chuyển đổi nguồn 1 x; Điều khiển từ xa 1x IR; 1 x gắn tường; Hướng dẫn sử dụng 1 x |
| MFG. Bảo hành | 3 năm Bộ phận tiêu chuẩn & Bảo hành lao động |
Chú phổ biến: Máy ảnh truyền phát trực tiếp 20X ZOOM FHD POE NDI được hỗ trợ, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá, giá thấp, được sản xuất tại Trung Quốc










