TEVO-VHD3U và TEVO-Camera USB M3B HDMI Camera phòng hội nghị truyền hình PTZ zoom 3x và loa ngoài bluetooth đa hướng
1. Nhóm hội nghị âm thanh/video hoàn chỉnh dành cho các phòng từ trung bình đến lớn: Camera video HD và loa ngoài.
2. Thiết kế nhỏ gọn và đẹp mắt để phù hợp với hầu hết các trường hợp.
3. Loa ngoài cao cấp, phạm vi thu âm giọng nói 5 mét. Âm thanh HD plug & play cho phép mọi người xung quanh bàn hội nghị nghe và nghe rõ ràng
4. Hội nghị truyền hình dễ dàng và hiệu quả: Khởi động cuộc họp video bằng kết nối USB plug & play với máy tính xách tay và chọn phần mềm hội nghị truyền hình
5. Video độ phân giải cao: Video HD 1080p tự động lấy nét, ống kính zoom 3x.
6. Tương thích với Mac và PC. Yêu cầu hệ thống: Windows 7, 8.1 hoặc 10,Mac OS X 10.7 trở lên.
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm
TEVO-VHD3U và TEVO-Camera USB M3B HDMI Camera phòng hội nghị truyền hình PTZ zoom 3x và loa ngoài bluetooth đa hướng



Hệ thống hội nghị tất cả-trong{1}}một
Tenveo Tất cả-trong-Hệ thống hội nghị truyền hình và âm thanh một dành cho các phòng có kích thước vừa và lớn. Gói giá cả phải chăng đi kèm với camera HD 3X Zoom, thiết bị thu âm giọng nói 360 độ với bán kính-nhận giọng nói 5 mét.

USB 3.0, đầu ra HDMI
Với USB 3.0, HDMI
camera PTZ zoom 3X
hệ thống hội nghị truyền hình
cung cấp một hình ảnh rõ ràng và
đang phát trực tiếp.

Khả năng tương thích phổ quát
Tương thích với Zoom, Skype for business, Microsoft Lync(Teams), Voovmeeting, CISCO WebEx và phần mềm hội nghị khác.

Dễ sử dụng
Hoạt động đúng trong
Windows 7/8.1/10,
Mac OS 10.10 và
cao hơn. Chỉ cần cắm qua
Cáp USB vào thiết bị
bạn muốn kết nối.
| Số mô hình | TEVO-VHD3U+M3B |
| Cảm biến hình ảnh của camera ptz | 1/2.8" SONY CMOS |
Pixel hiệu quả | 2,38MP |
| Ống kính | f{0}}mm |
| Khẩu độ | F1.96-3.64 |
| Định dạng Video | 1080p@60/50/30/25fps,720p@60/50/30/25fps |
| Góc ngang | 103,69 độ (W)-42,12 độ (T) |
| Tập trung | Tự động/Thủ công |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu 2D và 3D |
| Phơi bày | Tự động/Thủ công |
| Giao diện video | USB, HDMI |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| Giao thức điều khiển | VISCA/Pelco-D/Pelco-P/Onvif |
| Tốc độ truyền | 38400/9600bps |
| Xoay Pan/Tilt | >±175 độ ,-90 độ -+90 độ |
| Tốc độ điều khiển Pan | 0.1 -80 độ /giây |
| Tốc độ kiểm soát độ nghiêng | 0,1-60 độ / giây |
| Số đặt trước | 255 cài đặt trước của Pelco-D, 32 cài đặt trước của Pelco-P, 7 cài đặt trước của Visca (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa) |
| Khử tiếng vang (AEC) của loa ngoài | >65dB |
| Phản hồi của loa ngoài | 135Hz-20Hz |
| Phạm vi đón của loa ngoài | 6 mét |
| Pin của loa ngoài | 2400mAH(Pin lithium-tích hợp); Thời gian nghe nhạc (lên tới 8 giờ); Tuổi thọ pin(cuộc gọi) lên tới 6 giờ; Thời gian sạc lên tới 3 giờ |
| Kiểu kết nối | USB/Bluetooth/AUX |
| Hệ thống vận hành | Windows 7 trở lên; Android, Mac OS™ 10.10 trở lên, Linux (Bắt buộc phải hỗ trợ UVC.) Tương thích với Zoom, MS Teams, Skype, v.v. |
| Kích thước (W*H*D) | Camera: 247*165*171mm/285*217*197mm (trước/sau khi đóng gói); Loa ngoài: 180mm*180mm*34.7mm/220*108*83mm (trước/sau khi đóng gói) |
Chú phổ biến: TEVO-VHD3U và TEVO-Camera USB M3B HDMI Camera phòng hội nghị truyền hình PTZ Zoom 3x và loa ngoài bluetooth đa hướng, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá, giá rẻ, sản xuất tại Trung Quốc










