thiết bị văn phòng hệ thống hội nghị zoom quang 12x camera ptz quang học và loa ngoài có phạm vi thu giọng nói 9 mét
Mẫu số:TEVO-VA512GROUP-EX
1. Nhóm hội thảo âm thanh/video hoàn chỉnh dành cho các phòng từ trung bình đến lớn: máy quay video HD, thiết bị thu âm ngoài và micrô mở rộng tùy chọn.
2.Sức chứa tối đa lên tới 25 người tham gia: Mở rộng 10m(33 ft). phạm vi âm thanh và trường nhìn 90 độ cho các hội nghị nhóm vừa và lớn
3. Loa ngoài cao cấp với mic mở rộng tùy chọn: Âm thanh HD cắm và phát cho phép mọi người xung quanh bàn hội nghị nghe và được nghe rõ ràng
4. Hội nghị truyền hình dễ dàng và hiệu quả: Khởi động cuộc họp video bằng kết nối USB cắm và chạy với máy tính xách tay và chọn phần mềm hội nghị truyền hình
5. Video độ phân giải cao: Video 4K, HD 1080p có tính năng tự động lấy nét, ống kính thu phóng 12x. 90 góc nhìn rộng mà không bị biến dạng
6. Tương thích với Mac và PC. Yêu cầu hệ thống: Windows 7, 8.1 hoặc 10,Mac OS X 10.7 trở lên.
7.Sử dụng ứng dụng hội nghị video mà bạn lựa chọn: Hoạt động với hầu hết các ứng dụng UC, hội nghị video và giao tiếp trên đám mây
- Giao hàng nhanh
- Đảm bảo chất lượng
- Dịch vụ khách hàng 24/7
Giơi thiệu sản phẩm




Hệ thống hội nghị tất cả-trong{1}}một
Tenveo Tất cả-trong-Hệ thống hội nghị truyền hình và âm thanh một dành cho các phòng có kích thước vừa và lớn. Gói giá cả phải chăng đi kèm với HD 12X Zoom và camera 4K, thiết bị thu âm giọng nói 360 độ với bán kính-nhận giọng nói 9 mét.

Giao diện video HDMI và DP
Với giao diện HDMI, camera PTZ zoom 4K 12X của hệ thống hội nghị truyền hình này có thể mang lại hình ảnh rõ nét và độ trễ thấp.

Khả năng tương thích phổ quát
Tương thích với Zoom, Skype for business, Microsoft Lync(Teams), Voovmeeting, CISCO WebEx và phần mềm hội nghị khác.

Dễ sử dụng
Phù hợp với hệ thống làm việc: Hoạt động bình thường trong Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10 trở lên. Chỉ cần cắm camera qua cáp USB vào thiết bị bạn muốn kết nối.
| Số mô hình | TEVO-VA512GROUP-EX |
| Cảm biến hình ảnh của camera ptz | 1/2.8" SONY CMOS |
Pixel hiệu quả | 8,29MP |
| Ống kính | f=3.9mm-46,8 mm |
| Khẩu độ | F1.6-2.8 |
| Định dạng Video | 4K30,1080P-60/50/30/25, 720P-60/50/30/25 |
| Góc ngang | 70,82 độ (W)-6,48 độ (T) |
| Tập trung | Tự động/Thủ công |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | Giảm nhiễu 2D và 3D |
| Phơi bày | Tự động/Thủ công |
| Giao diện video | HDMI, DP |
| Định dạng nén video | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| Giao thức điều khiển | VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| Tốc độ truyền | 9600/4800/38400/2400 |
| Xoay Pan/Tilt | >±175 độ ,-90 độ -+90 độ |
| Tốc độ điều khiển Pan | 0.1 -80 độ /giây |
| Tốc độ kiểm soát độ nghiêng | 0,1-60 độ / giây |
| Số đặt trước | 255 cài đặt trước của Pelco-D, 32 cài đặt trước của Pelco-P, 7 cài đặt trước của Visca (10 cài đặt trước bằng điều khiển từ xa) |
| Khử tiếng vang (AEC) của loa ngoài | >65dB |
| Phản hồi của loa ngoài | 135Hz-20Hz |
| Phạm vi đón của loa ngoài với 2 mic mở rộng | 9 mét |
| Giao diện của trung tâm | DP*2; Giao diện nguồn * 1; Loại USB-C*1 |
| Cáp của trung tâm | Cáp USB 3m*1, cáp DP 5m*2 |
| Hệ thống vận hành | Windows 7 trở lên; Android, Mac OS™ 10.10 trở lên, Linux (Bắt buộc phải hỗ trợ UVC.) Tương thích với Zoom, MS Teams, Skype, v.v. |
| Kích thước (W*H*D) | Máy ảnh: 171,6*192,6*171,6mm; Loa ngoài: Φ 180mm*37.4mm; Trung tâm: 98*98*20m |
Chú phổ biến: thiết bị văn phòng hệ thống hội nghị Zoom quang học 12x camera ptz quang học và loa ngoài thu âm giọng nói 9 mét, Trung Quốc, nhà sản xuất, bán buôn, giá cả, giá thấp, sản xuất tại Trung Quốc









