TEVO-V1080 PTZ 1080P Chất lượng tốt Hội nghị Hội nghị USB Video Conference Camera
Mar 25, 2017
Mẫu NO .: TEVO-V1080
Màu sắc: Bạc
Thời gian giao hàng: 3 ngày sau khi thanh toán
Hiệu quả ảnh: 2.1 Mega Pixels
Tích hợp đầu ra video: USB 2.0
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Nghị định thư: Visca, Pelco-D / P
Tùy chỉnh: Tùy chỉnh
Nhãn hiệu: PUAS
Đặc điểm kỹ thuật: 135 * 145 * 150mm
Mã HS: 8525
Video: Video
OEM: ODM
Cảm biến: 1 / 2.8 "màu sắc HD CMOS
Ống kính: Tiêu điểm cố định
OSD: Có
Giấy chứng nhận: Ce, ISO9001
Điều kiện: Mới
Chứng nhận: CE, RoHS, ISO, FCC
Gói Giao thông vận tải: Gói Trung tính hoặc Theo Tùy chỉnh
Xuất xứ: Trung Quốc
Tổng quan về sản phẩm:
TENVEO kết hợp đầu ra video kỹ thuật số cao 1080p với sự tiện lợi của truyền thống USB 2 .0, cung cấp phương pháp tiếp thị để xây dựng hội nghị truyền hình kinh tế. USB 2 .0 video conference camera, với 2. Cảm biến CMOS CMOS 2 màu, hình ảnh chất lượng cao có thể đạt tới 1080p / 3 0 và 720p / 30. Hỗ trợ điều khiển từ xa RS232C và RS422 (giao diện VISCA , PELCO P / D ), cho tất cả các cài đặt camera và điều khiển truyền thông tốc độ cao từ xa, điều khiển PTZ đa chức năng.
Trường ứng dụng:
Máy quay video TEVO USB 2 .0 HD cung cấp giải pháp lý tưởng cho hội nghị video từ xa, giáo dục từ xa , truyền thông y học từ xa và Internet, từ không gian làm việc mở đến không gian văn phòng tư nhân và phòng hội nghị.
Tính năng sản phẩm:
1. Áp dụng 2. 2 điểm ảnh hiệu quả MP , 1/2. 8 "Exmor CMOS,
Định dạng video: MJPEG 1080P / 30 720P / 30
3. 10 x quang, 12 x kỹ thuật số
4. Giao diện USB 2.0, cắm và chạy
5. Giao diện USB 2.0, truy cập vào điều khiển PTZ và ZOOM
6. Quốc tế tiên phong công nghệ động cơ cực kỳ im lặng, làm cho PTZ biến âm thầm
7. 128 presets và 255 địa chỉ cascades extension protocol
8. Sáng kiến trong nước VISCA và PELCO P / D giao thức tự động xác định công nghệ, không cần phải thay đổi mã hoặc trình đơn
9. Công nghệ flip tự động được thiết kế ban đầu (cài đặt cho máy tính để bàn / trần nhà)
Thông số Công nghệ:
| M ODEL | TEVO-V1080 |
| Sens o r | 1 / 2,7 "HD màu CMOS |
| Hiệu quả Pixel | 2. 2 MP |
| Video F ormat | 1080P30 , 720P 30 |
| THU PHÓNG | Tập trung cố định |
| Iris | Tự động / bằng tay |
| Góc Phép chiếu của Mặt Trăng | 56 & (176) (W) |
| Tiêu điểm | Tự động / Hướng dẫn / Đẩy |
| Min. Chiếu sáng | 0,2 Lux / 0,005Lux |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Tỷ lệ S / N | & # 8805; 50dB |
| Điện tử S hutter | 1 đến 1/10000 s |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | 2D / 3D |
| Quay trở lại ánh sáng C ompensation | Bật / Tắt |
| Đặt trước | 255 |
| Góc quay Pan / Tilt | Pan & # 170; 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Tốc độ Pan / Tilt | 0.1-180 & # 176; ( Pan ) , 0.1-120 & # 176; ( Tilt ) |
| Kiểm soát Terminal | RS-232C / RS-422 |
| Kiểm soát giao thức | VISCA , PELCO-P / D |
| Giao diện đầu ra Video | USB 2.0 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 & # 186; C ~ 50 & # 186; C |
| Quyền lực | DC12V |
| Tận dụng điện C | 12W |
| Cân nặng | 1,6kg |
Kích thước:
240 x 95 x 145mm / 330 x 285 x 130mm (trước / sau khi đóng gói)
Giao diện
Phụ kiện:
Bộ chuyển đổi DC 12V, điều khiển từ xa IR, hướng dẫn sử dụng , đường dây điều khiển nối tiếp RS-232C, cáp USB2.0 (5 mét), Chân đế và ốc vít .
Bắt đầu nhanh:
Dịch vụ của chúng tôi:
1, Bảo hành hai năm
2, OEM & ODM dịch vụ (ngôn ngữ, logo, bao bì ect có sẵn)
3, Giao hàng nhanh (3-10 ngày sau khi nhận thanh toán)
4, TT / Paypal chấp nhận được
Công ty TNHH Công nghệ Video TEVNVEO được thành lập vào năm 2002, nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy ảnh hội nghị video, với chứng nhận CE, FCC, ISO9001: 2008. Chúng tôi cam kết cung cấp các giải pháp hội nghị truyền hình chất lượng cao và nhân tạo. OEM và ODM có sẵn.
Don `t hestiate liên hệ với tôi cho bất kỳ thông tin.
Hy vọng hợp tác với bạn!
Email: sales02@tenveo.com
Facebook: Xiaoling Ning
Twitter: Kerry Ning
Skype: Kerry Ning
Ứng dụng là gì: + 8618677780472
Chúng tôi trò chuyện: 18677780472
QQ: 936923808
Quản lý Thương mại: cn1520308805nqcx

