Camera hội nghị USB 1080P Full HD cho phòng họp (TEVO-HD9620)
Mar 25, 2017
Mẫu NO .: TEVO-HD9620
Video: Video
Màu sắc: Bạc
Thời gian giao hàng: 2 ngày sau khi thanh toán
Hiệu quả ảnh: 2.1 Mega Pixels
Hệ thống tín hiệu: 1080P / 30 720p / 30
Giao diện điều khiển Camera: RS-232c / RS-422
Gói Giao thông vận tải: webcam zoom quang học Hộp màu với PE Foam, Gói Tiêu chuẩn Quốc tế Mạnh Carton
Xuất xứ: Trung Quốc
Loại: Hệ thống hội nghị truyền hình
Truyền thông: Có dây
Cảm biến: 1 / 2.8 "Exmorcmos
Ống kính: 10 X Quang
Tích hợp đầu ra video: USB 2.0
Nhãn hiệu: Tenveo
Đặc điểm kỹ thuật: CE, FC, ISO9001: 2008
Tổng quan về sản phẩm:
TENVEO kết hợp đầu ra video kỹ thuật số 1080P với sự tiện lợi của truyền thống USB 2.0, cung cấp giải pháp hội nghị video lý tưởng để tiếp thị. Máy ảnh hội nghị video USB 2.0 với cảm biến CMOS màu 2.1 MP, hình ảnh chất lượng cao có thể đạt đến 1080p / 30 và 720p / 30. Hỗ trợ giao diện điều khiển từ xa RS232C và RS422 (giao diện SONY VISCA , PELCO P / D ), cho tất cả các cài đặt camera và điều khiển truyền thông tốc độ cao từ xa, pan / tilt / zoom, cài đặt PTZ đa chức năng.
Trường ứng dụng:
Máy quay video TENVEO USB 2.0 HD cung cấp giải pháp lý tưởng cho hội nghị video từ xa, giáo dục từ xa, truyền thông y tế từ xa và Internet ... từ không gian làm việc mở đến không gian văn phòng tư nhân và phòng hội nghị.
Tính năng sản phẩm:
1. Sử dụng các điểm ảnh hiệu dụng 2.1 MP, 1 / 2.8 "Exmor CMOS,
Định dạng video: 1080P / 30 720P / 30
3. Giao diện USB 2.0, cài đặt và vận hành dễ dàng
4. Giao diện USB2.0, truy cập vào điều khiển PTZ và ZOOM
5. Quốc tế tiên phong công nghệ động cơ cực kỳ im lặng, làm cho PTZ biến âm thầm
6. 64 cài đặt trước và 255 địa chỉ cascades extension protocol
7. Giao thức VISCA và PELCO Initiative trong nước tự động xác định công nghệ, không cần thay đổi mã hoặc trình đơn
8. Công nghệ flip tự động được thiết kế ban đầu (cài đặt cho máy tính để bàn / trần nhà)
Thông số Công nghệ:
| M ODEL | TEVO-HD9620 |
| cảm biến | 1 / 2.8 "Exmor CMOS |
| Hiệu quả Pixel | 2.1MP |
| Định dạng video | 1080P30 , 720P30 |
| THU PHÓNG | Zoom quang học 12X 20X |
| Góc trường | 355 ° |
| Tiêu điểm | Tự động / bằng tay |
| Min. Chiếu sáng | 0.25Lux tại F1.2 |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Tỷ lệ S / N | > 50db |
| Chụp điện tử | 1 / 1-1 / 10.000 |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | / |
| Thay đổi đèn nền | Bật / Tắt |
| Đặt trước | 64 |
| Kiểm soát Terminal | RS-232C / RS-485 |
| Kiểm soát giao thức | VISCA , PELCO-P / D |
| Giao diện đầu ra Video | USB 2.0 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 |
| Quyền lực | DC12V |
| Tiêu thụ điện năng | 12W |
| Cân nặng | 1,4 kg |
Dịch vụ của chúng tôi:
1, 2năm bảo hành
2, dịch vụ OEM
3, Giao hàng nhanh (2 ngày sau khi nhận thanh toán)
4, TT / Paypal chấp nhận được
TENCEO Industrial Co, Ltd được thành lập vào năm 2002, nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy ảnh hội nghị video, với CE, FCC, ISO9001: 2008 chứng nhận. Chúng tôi cam kết cung cấp các giải pháp hội nghị truyền hình chất lượng cao và nhân tạo. OEM có sẵn.
Hy vọng hợp tác với bạn!
Thêm: Room511-514, Tòa nhà công nghệ cao Fengtian, Đường Bắc Xuegang, Longhua mới dist. Thâm Quyến.CN.
Điện thoại: 86-13657740706
Fax: 86-755-85258499
Whatsapp: 008613657740706
SKYPE:
Rachel Liang (008613657740706)
QQ: 451810239
Wechat: 13657740706

