TEVO-HD9618 HD 1080P Hội nghị Video Camera PTZ với đầu ra HDMI DVI HD-Sdi
Mar 24, 2017
Mẫu NO .: TEVO-HD9618
Video: Video
Truyền thông: Có dây
OEM: ODM
Cảm biến: 1 / 2.8 "Exmor CMOS
Ống kính: Zoom quang học 18 X, Zoom kỹ thuật số 12 X
Tích hợp đầu ra video: HDMI, 3G-Sdi, YPbPr, Cvbs, DVI-I
Ngôn ngữ: Tiếng Anh hoặc tùy chỉnh
Thương hiệu: PUAS hoặc tùy chỉnh
Đặc điểm kỹ thuật: 220x160x160mm
Mã HS: 8525
Loại: Hệ thống hội nghị truyền hình
Thành phần: CMOS
Màu sắc: đen
Thời gian giao hàng: 3 ngày sau khi thanh toán
Hiệu quả ảnh: 3,27 Mega Pixels
Hệ thống tín hiệu: 1080 60p / 50p
Giao diện điều khiển Camera: RS-232c / RS-422
OSD: Có
Gói Giao thông vận tải: Gói Trung tính hoặc Theo Tùy chỉnh
Xuất xứ: Trung Quốc
Tổng quan về sản phẩm:
TEVO-HD9618 là máy ảnh hội nghị truyền hình HD thông minh hiệu quả với môđun cung cấp hình ảnh có độ phân giải cao 3.27MP. Tất cả các thiết lập của camera và hoạt động điều khiển liên lạc tốc độ cao từ xa / pan / tilt / zoom. Công nghệ tự động lật bằng sáng chế độc quyền (cài đặt bằng máy tính để bàn hoặc trần), với 255 cài đặt trước, cài đặt PTZ đa chức năng. Điều khiển từ xa RS232 và RS422 (giao thức VISCA, PELCO P / D).
Trường ứng dụng:
TENVEO Máy quay hội nghị video HD đã được sử dụng rộng rãi trong hội nghị truyền hình, hội thảo phòng, hội nghị đa truyền thông, học tập từ xa, các cơ sở giáo dục, đào tạo doanh nghiệp, hội họp kinh doanh, chính phủ, y tế từ xa, nhà thờ, truyền thông internet, giám sát,
Tính năng sản phẩm:
1. Full HD 1080P 50/60
2. Tốc độ phóng to 240 lần (zoom quang học 20 x và 12 x zoom kỹ thuật số)
3. 1 / 2.8 "Exmor CMOS 3.27MP
4. 3G-SDI, YPbPr, DVI-I, đầu ra hình ảnh HDMI đồng thời
5. Ngõ ra tín hiệu HD và SD đồng thời
6. Hỗ trợ VISCA và PELCO P / D
7. Một bộ điều khiển từ xa với bốn camera
8. Cao cấp hợp kim đáy, giảm nhiệt độ của máy ảnh, đảm bảo sản lượng ra ổn định
9. Tích hợp truy cập internet RJ45, hỗ trợ internet 10M / 100
10. 255 vị trí đặt trước bằng bộ điều khiển máy tính hoặc bàn phím, 254 địa chỉ có thể được đặt, tự động xác định
11. Có nhiều phương pháp kiểm soát, hỗ trợ điều khiển nối tiếp RS232 / 485, không cần thay đổi codec
12. Tương thích với các hội nghị truyền hình lớn và codec thu thập bài giảng
Thông số Công nghệ:
| MÔ HÌNH | TEVO-HD9618 |
| cảm biến | 1 / 2.8 "Exmor CMOS |
| Hiệu quả Pixel | 2,1 |
| Định dạng video | 1080P / 60, 1080P / 50, 1080P / 30, 1080P / 25, 1080I / 60, 1080I / 50, 720P / 60, 720P / 50, 720P / 30, 720P / 25 |
| THU PHÓNG | Zoom quang học 18x |
| Iris | Tự động / bằng tay |
| Góc trường | 2,9 & (176) (T) -55,4 & # 176; (W) |
| Tiêu điểm | Tự động / Hướng dẫn / Đẩy |
| Min. Chiếu sáng | 0.5Lux / 0.095lux |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Tỷ lệ S / N | & # 8805; 50dB |
| Chụp điện tử | 1 đến 1/10000 |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | 2D / 3D |
| Thay đổi đèn nền | Bật / Tắt |
| Đặt trước | 255 |
| Góc quay Pan / Tilt | Pan & # 170; 170 & # 176; Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Tốc độ Pan / Tilt | 0.1-180 & # 176; (Pan), 0.1-120 & # 176; (Tilt) |
| Kiểm soát Terminal | RS-232C / RS-422 |
| Kiểm soát giao thức | VISCA, PELCO-P / D |
| Giao diện đầu ra Video | SDI, YPbPr, DVI-I, HDMI, CVBS |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 & # 186; C ~ 50 & # 186; C |
| Quyền lực | DC12V |
| Tiêu thụ điện năng | 12W |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Thông số mạng | |
| Mã hóa mạng video | MJPEG, H.264, Hồ sơ Cao |
| Tiêu chuẩn mã hóa | 1080P (1920 * 1080) lên đến 30 khung hình / giây, 720p (1280 * 720) lên đến 30 khung hình / giây, D1 (720 * 576) lên đến 25 khung hình / giây |
| Giao thức mạng | L2TP, IPv4, IGMP, ICMP, ARP, TCP, UDP, DHCP, PPPoE, RTP, RTSP, QoS, DNS, DDNS, NTP, FPT, UPnP, HTTP, SNMP, SIP, GB / T28181, Onvif |
| Dòng âm thanh | AAC-LC bảng âm thanh mã hóa, chất lượng âm thanh cao. |
| Giao diện mạng | Truy cập Internet Bulti-in RJ45, hỗ trợ dữ liệu Internet 10 M / 100 M |
Dịch vụ của chúng tôi:
1, Bảo hành hai năm
2, OEM & ODM dịch vụ (ngôn ngữ, logo, bao bì ect có sẵn)
3, Giao hàng nhanh (3-10 ngày sau khi nhận thanh toán)
4, TT / Paypal chấp nhận được
Tenveo Video Technology Co, Ltd được thành lập vào năm 2001, nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy ảnh hội nghị video, với CE, FCC, ISO9001: 2008 giấy chứng nhận. Chúng tôi cam kết cung cấp các giải pháp hội nghị truyền hình chất lượng cao và nhân tạo. OEM và ODM có sẵn.
Hy vọng hợp tác với bạn!
Tiếp xúc:
Email: sales02@tenveo.com
Email: sales02@tenveo.com
Facebook: Xiaoling Ning
Twitter: Kerry Ning
Skype: +8618677780472
Ứng dụng là gì: 86-18677780472
Chúng tôi trò chuyện: 18677780472
QQ: 936923808
Quản lý Thương mại: cn1520308805nqcx



