Máy quay video HD 720p Tevo-V720
Mar 24, 2017
Chi tiết sản phẩm
Thông tin cơ bản
Mẫu Tevo-V720
Loại: Hệ thống hội nghị truyền hình
Video: Video
Truyền thông: Có dây
Tính năng Chỉ đường: Omni-Directional
Màu sắc: Trắng
Máy quay video HD 720p: USB2.0
Ống kính Zoom 10X: 1280 * 720 30 khung hình
Thương hiệu: Tenveo
Mô tả Sản phẩm
Các tính năng của sản phẩm: Tevo-V720 video camera hội nghị video, hình ảnh đóng băng, cố định tập trung phóng to, một cú nhấp chuột hoạt động, dễ sử dụng, đầy đủ chức năng, hiệu suất đáng chú ý! Có thể được lâu dài hoạt động ổn định, dễ sử dụng, không cần Để duy trì Với đa mục tiêu đặt trước, bộ nhớ, vùng Scan, điều khiển chuyển đổi phụ trợ, điều khiển từ xa hồng ngoại, hình ảnh ngược, gương hình ảnh, hình ảnh đóng băng, vv phạm vi quét không giới hạn, tương thích với một loạt các giao thức điều khiển, sử dụng RS422 / RS232 tiêu chuẩn kiểm soát chế độ.
| Mô hình | TEVO-V720 |
| cảm biến | MT9M034 1,3 triệu điểm ảnh. (1280 * 720 chân 30 khung hình / giây) |
| Nghị quyết | 720P (1280x720) VGA (640x480) CIF (352x288) |
| Tỷ lệ khung hình | 720: 30 khung hình / giây |
| Độ sáng tối thiểu | 0.5Lux tại F2.0 |
| Ống kính | 1,3 triệu điểm ảnh |
| Phơi bày | Tự động |
| Thu phóng | Tập trung cố định |
| Cân bằng trắng | Tự động / bằng tay |
| Tín hiệu tiếng ồn | > 50db |
| Góc quay xoay | 360 ° |
| Góc quay nghiêng | Lên: 90 °, Xuống: 45 ° |
| Tốc độ Pan / Tilt | 1-280 ° / S ; 1-100 ° / S |
| Quyền lực | DC 12V |
| Kích cỡ sản phẩm | 240 x 95 x 145mm / 330 x 285 x 130mm (trước / sau khi đóng gói) |
| trọng lượng sản phẩm | 600g / 1.66kg (trước / sau khi đóng gói) |
Thêm: Room511-514, Tòa nhà công nghệ cao Fengtian, Đường Bắc Xuegang, Longhua mới dist. Thâm Quyến.CN.
Điện thoại: 86-13657740706
Fax: 86-755-85258499
Whatsapp: 008613657740706
SKYPE: Rachel Liang (008613657740706)
QQ: 451810239
Wechat: 13657740706





